ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

นักเรียนชายลุยแหลกกกก .... หลังจากมีคนแรกที่ต้องมีซัพพอร์ทแล้ว คนต่อ ๆ ไปก็จะตามมาอย่างรวดเร็ว ... โอ้วววว ฟิน  ::HoHo::

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เนี้อเรื่องดีมากมันสมจริงนะผมว่าแนวที่ไปหาดล้อนจ้อนแบบนี้ผมยังสงสัยเลยเวลาคนไปหาดแบบนี้เขาคิดยังไงกัน ท่านผู้แปลบอกว่าหน้าใหม่แต่แปลได้ดีมากๆๆ เป็นกำลังใจไห้ครับจะติดตามต่อไปสู้ๆๆ แปลได้สุดยอด

wender_111

ถ้าอนิเมของมันไม่เซนเเบบโดจินนะ จะแหล่มมาก ๆ เลย ขอบคุณครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Sequence

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ จะนำไปปรับปรุ่งให้ดีขึ้นตั้งแต่ตอนที่สองเป็นต้นไป
ในส่วนของกรอบคำพูดหรือรูปภาพที่ถูกเล็มจากการคลีน จะพยายามแก้ไขให้เหมือนเดิมมากที่สุดครับ แต่อาจมีบางจุดที่แก้ไม่ได้จริงๆ เพราะผมเอารูปของ ENG ver. มาคลีนแล้วใส่ข้อความเข้าไปครับ อยากได้ต้นฉบับที่เป็นรูปเปล่าๆอยู่เหมือนกันแต่ดันไม่รู้แหล่งนี่สิครับ

หาวัตถุดิบ หรือ RAW ได้จากตรงนี้ครับ
https://e-hentai.org/
https://exhentai.org/ (ต้องล็อกอินจาก เว็บแรกก่อน ไม่งั้นโดนบล็อค)

ปล.ผมพยายามอัพโหลดรูป Avatar หลายรอบมากแต่รูปเสียทุกที อยากสอบถามว่าต้องใช้เว็บฝากรูปเว็บไหนหรือไฟล์ชนิดใดเป็นพิเศษรึเปล่าครับ ผมพยายามอัพโหลดไฟล์ Jpeg แต่ไม่ขึ้นเลยครับ รบกวนท่านใดก็ได้ pm ไกด์การอัพโหลดให้จะเป็นพระคุณมากครับ

ช่วงนี้ฝากรูปไว้กับเว็บนี้ก่อน เพราะเว็บอื่นโดนแบนหมด
https://imgbb.com/

ปล.2 น้ำจิ้มตอนต่อไปครับ คาดว่าน่าจะเสร็จภายในคืนนี้หรือไม่ก็พรุ่งนี้ครับ

suezs0000

ให้กำลังใจจ้า แปลได้ดีมากๆ เลือกเรื่องได้น่าสนใจมาก

jachal

เข้าไปในเต้นท์ด้วยกันแบบนี้ มีเสียวแน่

elviswhat

Sequence

อ้างจาก: elviswhat เมื่อ สิงหาคม 03, 2018, 01:29:16 หลังเที่ยง
ของผมมันไม่ขึ้นภาพอะครับ เศร้าใจ

ขอบคุณที่แจ้งนะครับ เมื่อเที่ยงผมลองเปลี่ยนโฮสเป็น Imgur ดูน่ะครับ เครื่องตัวเองมองเห็นก็เลยคิดว่าไม่เป็นไร แต่พอมาเจอคอมเมนท์นี้เลยลองไปเปิดในโทรศัพท์ ปรากฏว่าภาพไม่ขึ้นเหมือนกัน
ตอนนี้ย้ายกลับไปที่โฮสเดิมแล้วครับ ลองดูในโทรศัพท์ก็โอเคแล้ว
ลองดูใหม่อีกทีได้มั้ยครัย

virgoranger

Paul Chan

แข็งละมีจับเข้าห้องด้วยเออดีเนอะ งี่สงสัยมีจัดแน่

conx96857

Phoowadol

โอว์นี่ขนาดเรื่องแรกที่แปลนะนี่ จัดนำเรื่องที่ค่อนข้าง เรียบง่าย อ่านสนุก เน้นโชว์สรีระ โดยส่วนตัวชอบหุ่นคุณครู กับรองหัวหน้าห้องมากเลยครับ กำลังดีเลย ส่วนในของเหล่าผู้ชายไหง เป็นจุดสองห้อย อย่างนั้นหละครับ แหม่ทั้งๆที่มีโอกาสเห็นสาวๆเปลือยกันเต็มหาด นี่เป็นผม คงโด่ไม่รู้ล้มไปตั้งแต่ออกจากเต้นท์แล้วหละมั้ง. ว่าแต่ ต่อจากนี้จะมีบทเซ็กส์ เมคเลิฟให้เห็นกันบ้างรึเปล่าน๊าาาาาา.....ดูทรงแล้วน่าจะเป็นเรื่องยาวหลายตอนอยู่ จะคอยติดตามเป็นกำลังใจให้นะครับ
   ถ้าจะให้แนะนำอะไรนั้น ต้องขอออกตัวก่อนเลยครับว่าผมเพิ่งเข้ามาอ่านห้องโดจิน. ไม่เท่าไหร่เอง จึงไม่กล้าแนะอะไร เอาเป็นว่าเราจะค่อยๆเก็บเกี่ยวประสบการณ์ไปด้วยกันละกันครับในฐานะรีดเดอร์. ขอเป็นกำลังให้นักแปลหน้าใหม่ ด้วยคนนะครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ถ้าเรื่องแรกแปลได้สุดยอดขนาดนี้ผมจะติดตามตลอดไปครับ

phatsa

แค่ตอนแรกก็สนุกแล้วครับ. รอติดตามตอนที่ 2 นะ

Akira Watanabe

::Shy:: นี่เรื่องแรกหรือเนี้ย ยอดเยี่ยมมากเลยครับ ไม่มีคำไหนอ่านแล้วรู้สึกแปลก ๆ เลย
รูปประโยคก็ดีครับ  รอตอนต่อไปนะจ๊ะ