ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 34

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 11, 2018, 08:38:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultarman7

B C

แต่งดีมากเลย  ติดตามตลอด  จะติดตามต่อ season 2
#ทีมบี

exelier

โอ้ยยย เห็นรูปก็แข็งแลเ
วครับ ยิ่งรูปสุดท้ายเนี่ย
#ทีมล่อทั้ง3คนพร้อมกันครับ

ponggunyuki2527

เหมือน บี ต้องการคำตอบอะไรบางอย่าง รอดู

mdemigod

#ทีมบี ครับ ชอบน้องบีมากๆ แต่ถึงอย่างไรก็อยู่กันแบบสี่คนผัวเมียได้นะครับ

Wheel of Fortune

จบ season แรกแล้ว เป็นเรื่องที่ทำให้ต้องมารออ่านทุกวันด้วยลีลาการเล่าที่เป็นธรรมชาติ อ่านง่าย ไหลลื่นไปกับจินตนาการของผู้เขียน เขียนต่อเร็ว ๆ นะครับ รออ่านเสมอ

miikaell

hanabombam

ชุดออกเดินทางไปเที่ยว มันไม่น่าจะไปถึงจุดหมายนะ น่าจะแวะข้างทางก่อนอ่ะ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

hideko

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องเดียวที่ติดตาม เฝ้ารอตลอดเลย 5555 อย่าหาไปนานนะครับ

weeraj

รู้สึกว่าไม่อยากให้กบเข้ามายุ่งยากกับสาวๆเลยให้กบไปไกลๆเลยครับ

somc217

น่าสงสัยนะครับว่าในที่สุดแล้ว พระเอกของเราจะลงเอยกับใคร ระหว่าง ฟิน บี หรือยัว หรือทั้ง 3 คน รอลุ้นครับ
ขอบคุณมาก

2kidding

โอ๊ย ฟินก็ออกแนวซาดิส บีออกแนวชอบยั่วชอบโชว์ เด็ดจริงๆ เลย ยิ่งเป็นโสดครบแกงค์แล้วด้วย ยาวๆงานนี้

whitebag

เราสองสามคน ทุกคนรักอิสระ แต่เมื่อไหร่ที่รู้สึกว่าอยากมีใคร พระเอกเราคงเหนื่อยที่ต้องตัดสินใจ เรื่องเซ็กส์คงเป็นเรื่องรองเลยมั้ง อิอิ.?

fantastica

ทีนี้ก็ควงบีกับฟินได้อย่างเต็มที่สิ