ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zexyx

reawz7192

น้องโดนจัดเต็มขนาดนั้นแม่จะโดนขนาดไหน
*คุณแม่มาแล้วววว ผมว่าเนื้อเรื่องมันยืดๆนะครับ

XYZ

ก่อนอื่น เห็นฉากแม่พระเอกแสดงละคร ช่องแรกถึงกับตกใจ หน้าผู้ชายครึ่งเสี้ยวนึกว่าหน้าพระเอก ยังคิดเลยว่าพระหรือแม่ เก็บไปฝันป่าวเนี่ย
ดูๆ แล้วก็สงสัยว่าแม่พระเอกนี่เล่นละครหลังเที่ยงคืนป่าว เนื้อหาแรงมาก ไม่น่าใช่ละครเวลาปกติ
พอแม่กลับบ้านยิ่งสังเกตุว่า สไตส์การแต่งตัวของแม่เปลี่ยนไป งานนี้ดูแล้วตอนนี้น่าจะไม่รอด
ตัวพระเอกเองก็โดนพวกเพื่อนดีๆ ยุมาตั้งแต่ตอนต้น ยิ่งตอนแม่เมา ยิ่งเก็บกดจนไปจัดมายุ จนเดินแทบไม่ไหว แม่เลี้ยงเองดูแล้วชะตาไม่น่าจะต่างกับลูกาาวเท่าไร

ตอนนี้ดูแล้วถึงใจมากครับ ความสัมพันธ์ระหว่างแต่ละตัวละคร
ยูรินี่เป็นเหมือนตัวเชื่อมของแต่ละคนเลยครับ
ดูจากตอนท้าย ตอนหน้าเคียวโกะน่าจะเสร็จลูกชายละ ยิ่งยูริอยู่ในห้องด้วยสงสัยมีเห็นฉาก 2-1 (รอดูฉาก 3-1ต่อเลยครับ555)

top314007

เปิดรับเข้าทีมครับ มีใครอยู่ทีมไหนกันบ้าง ทีมแม่เลี้ยงยูริ
แม่แท้ๆเคียวโกะ หรือทีมน้องสาวมายุ สุดท้ายทีมไหนจะวิน

ผมขอตอบนะคับว่า น้องสาว ผมเดานะคับผมชอบน้องสาวแจ็มดี

Edit เห้อๆเป็นไปตาคาดแม่เอาด้วย อิอิ แล้วเรื่องจะเป็นยังไงต่อนะแล้วแม่เลียงกับน้องสาวจะได้อยู้ด้วยกันไม น่าลู่น

gigga

ไม่ได้เห็นบทแม่คนนี้นานเลยแฮะ มาเพิ่มสีสันดีเลย ตัวน้องแสบมาหลายตอนแล้ว เจอพี่ชายเอาจริงดิ เดินเซเลยนะ ฮ่าๆๆ

ฮือออ แอบสงสารคุณแม่เลี้ยงอยู่นะตอนนี้ พยายามทำทุกอย่างเพื่อใหลูกเรียกตัวเองว่าแม่ แต่ก็ไม่เคยได้ยินเลย แต่จนแล้วจนรอดก็เรียกจนได้ แล้วแม่แท้ๆก็ได้ทำในสิ่งที่ใจต้องการซักที แฮปปี้ดีนะท่านตอนนี้ จะไปแฮป(ปี้)สุดๆก็ตอนต่อไปล่ะนะ ฮ่าๆๆ

Teerahthat Thampiphat (Ba

อ่านอยู่อีกเพจนึง  ไม่ยอมแปลต่อสักที  มาเจอ ในนี้ รู้สึกขอบคุณจริงๆครับ เรื่องนี้ สนุกมากกก

Whๅ่tE

ไอฝั่งชายเริ่มแปลกๆละ เห็นน้องสาวเป็นของเล่น อนาคตอาจจะหนักกว่าพ่อมันอีกนะเนี่ย รอฝั่งแม่แท้ๆร่วมแจม

วู้ ฝั่งแม่มาแล้ว กะละไอลูกชายมันเก่งกว่าพ่อมันแน่นอน

ปล.ฝั่งน้องสาวมีงอลด้วยอะ ตัวเองเป็นคนไล่ไปแเองแท้ๆ เดี๋ยวคงมาร่วมแจม

Suwan Pomrit

paisan

หุ่นคุณแม่แต่ละคนนางแบบทั้งนั้นมีหรือที่ลูกชายไม่หื่นนะ

candy555

แม่เมามาอ่อยขนาดนี้จะทนได้อย่างไร  ::Bloody:: แต่จะทำกับแม่ก็ไม่ได้  ::Orz:: เลยต้องไปขอให้น้องสาวช้วย  แต่พระเอกเราเก็บกดไว้เยอะนะเนี้ย  จัดหนักน้องสาวจนต้องร้องขอชีวิตกันเลย ได้แม่เลี้ยงมาช้วยแล้วจะหายรึเปล่าต้องมาดูกัน  ::GiveMe::
Edit: และแล้วคุณแม่ก็เข้าใจตัวเองแล้้วว่าต้องการอะไร  เหลือแต่พระเอกเราเท่านั้นว่าจะแสดงความเป็นลูกผู้ชายได้แค่ไหน แต่ดูๆแล้วพระเอกเราคงจัดหนักแม่แบบสุดๆเลยงานนี้

sea878

มานะ มานี1

เมาแล้วอ่อย ส่สวนพ่อก็ทิ้งลูกก็ยิ่งเงี่ยนเหอะยังมีน้องมาอีกนี้เล่นฟันทั้งครอบครัวเลยหรอ