ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kkkko

noklek

รู้อยู่แล้วว่าจะเลือกชมพู่เลยหาเรื่องกินฟรีแน่เลย ร้ายจริงๆ 👍👍👍

sorasl

อยากเปิดร้านกาแฟให้น้องชมพู่เลยครับ

NaNNz

มีภาพประกอบด้วย สุดจิงๆ ว่าแต่ ถ้าได้ทั้ง2 เลยจะดีไหมนะ
" "

ipeee612

sthanya

กระแตคงสังเกตุอยู่เลยเข้ามาขัดจังหวะ ระวังโดนฟ้อง แต่ถ้าพี่้อ้อนพี่อรรู้คงไม่ว่าหมอหรอกมั้ง เห็นแซวอยู่เวลาจ้องนมน้องเค้า

ruby31797

grayworm

win2910029

น้องติดใจแหนมไม่สนใจแล้วว่าจะได้งานมั้ย ::DookDig::

wiseman

darthvader

เห็นรูปท่านแมนแล้ว
หน้าท้องท่านก็ดูดีนะครับ ไม่ได้เป็นพลุ้ยซะหน่อย
ดูเรียบดีหรือเพราะออกกำลังการเยอะช่วงนี้  ::HeyHey::

Icebabi

gugdum

The Naive

ผมยังไม่รู้ตอนจบนะครับ แต่เดาว่าน้องชมพู่ไม่ได้งาน แต่หมอได้เธอ 5555 เพราะพี่อรกับพี่อ้อนเลือกน้องกระแต

domozaza011

ขอบคุณสำหรับเรื่องนะครับ รอบนี้พี่แมนจะเก็บเรียบรึเปล่าครับเนี่ย