ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MrRasta

::YehYeh::รอมานานมาก ลุงพล ถล่มถ้ำสาวเยอะๆ
นะครับผมให้ติดใจทุกรายไปเลย

wata19

สุดยอดจริงๆๆลุงพลเรา..ตัวไม่อยู่แต่ยังทิ้งความสิเน่หาไว้กับหมอพลอย..สุดยอด

rung20057

กลับมาแล้ว เสือเฒ่าพล กลับมาก็มีปัญหามาให้แก้ตลอดนะตาเฒ่าพล

a1223

taton

ลุงพล(คนแก่ที่ใกล้เกษียน) กับ บอย(ลูกชายนักการเมืองที่มีอิทธิพล) คราวนี้ศัตรูเหนือชั้นกว่ามากเลยนะ (ไอ้บิ๊กดูกระจอกไปเลย) แล้วลุงพลจะเอาอะไรไปสู้เนี่ยะ(มีแค่ความหื่น) หวังว่าไรต์ไม่หักมุมแปลกๆนะ เช่น ให้ลุงพลกินถั่วกะบอยงี้ (คิดแล้วสยอง)  ::Horror:: ::Horror::

kiratwice

Anant Be

มีตัวละครใหม่มาแล้ว น่ารักด้วย จะเสร็จลุงพลอีท่าไหนน้า อยากรู้จัง
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ

tantawanjames

กลับมาแล้วหายไปนานเบยครับ ลุงพลเจอไม้นี้เข้าไปจะแก้สถานการณ์ยังไงล่ะทีนี้ แล้วนายบอยจะเข้ามามีบทบาทยังไงกัยคุณหมอคนสวยนะ

au2000

ตัวละครเยอะขึ้น
คงลุ้นกันต่อ
รอตอนนี้นานมาก
แต่ก็จะรอต่อไป
ได้ลุ้นว่าพระเอกของเรา
จะจบกับหมอพลอยยังไง

Danai Tee

หายไปนานเลยนะครับรอบนี้ ขนาดว่าต้องกลับไปอ่านตอนเก่าถึงนึกออก ยังไงก็อยากหาหมอตลอด 

jaster ja

ห่างหายไปนานกลับมายังคงความมันไว้ครบ แต่เบาๆหน่อยนะกลัวลุงหมดเเรงจากเราไปชะก่อน 555 ขอบคุณมากๆครับ

อิทธิพล ทบชา

รอตั้งนานนึกว่าลืมไปแล้วรีบมาอ่านอย่างไว มาตอนนี้สมใจอยากจริงๆครับฉากเสียวนี้ดุเด็ดจริงๆ

kit2516

หมอพลอยพึ่งโดนทีเดียวอย่างนี้ต้องซ้ำจะได้ติดลุง

abcxyz

ในที่สุดก้อกลับมาแล้วววว งวดหน้าขอ 4P ควบ น้องนาถหรือหมอพลอยไปด้วยเลยได้มั๊ยยยย