ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบเก้า

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 05, 2020, 01:19:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

สงสัยจะได้เข้าฮาเร็มอีกคนน้องขวัญ

novemberman

ตอนหน้าจบซะแล้ว เรื่องนี้บรรยายดีจริงๆ ได้อารมณ์สุดๆ

genewaj

ลุ้นน้องขวัญเข้าฮาเร็มตัวเกร็งเลยทีเดียว

vrsiam

ลุ้นน้องขวัญมาเข้าฉากทุกตอนเลย หรือจะลากไปจนถึงตอนจบ

gai

::Bloody::  ย้อนมาอ่านมีเสียวแบบแปลกๆดีครับ  เนื้อเรื่องก็แบบเสียวแแปลกละครับ

songsak

น้องขวัญจะได้สมใจสักครั้งไหมนะลุ้นมากเลย

tui0019

ลุ้นขวัญจะสำเร็จเมื่อไหร่เท่านั้น ชอบลุ้นดีครับ ภาคหน้าต้องสลับกันสนุกกว่านี้แน่นายแบงค์

YOGI02

โถนึกว่าน้องขวัญจะเป็นเมียคนที4ซะอีก

Boss NaHa

ขวัญน่าจะต้องโดนเเล้วเเหละจังหวะนี้ ติดตามครับ

oay02

ใกล้จะจบแล้ว แบงค์จะได้ขวัญไหมนะ รอลุ้นน้องขวัญมาเข้าฮาเร็มอีกคน

armsmartmai

ใจคอเสี่ยแบงค์จะจัดหนักทุกตอนเลยเหรอ ร่างกายจะไม่ไหวนะ แต่ผมก็ลุ้นให้ทำต่อแหละ

windy007

ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตาดูขวัญอย่างเดียวเลย

zazter4

รอนานเลยกว่าจะมีตอนใหม่ สนุกดีครับ