ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...33 อารมณ์พาไป

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 14, 2018, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M_ne

durocman

น้องพิมคงจะขัดขืนพอเป็นพิธี  แบบนี้ได้อารม์

kubami

procha

น้องพิม ต้องบอกว่า ไม่น่าเผลอใจไปกับอารมณ์เลย  ::HoHo:: คุงสามีนู๋นา ก้อมีลีลาดีๆอยู่บ้างนะ นึกว่า จะมีอารมณ์ แค่จับเสียบอย่างเดียว อย่ามาบอกว่าต้องแอบดูแย้วถึงจะแข็ง แบบนี้ แถวบ้านผมเรียกว่าผิดกลิ่นก้อแข๊งโป๊กแย้วว   ::Oops:: เอาเป็นว่า คุงสามีนู๋นา จัดลีลาเต็มร้อย ยันเช้าไปเลยน๊ะ น้องพิมจะได้อยู่ในรายชื่อลิสติ์ บ้าง นายยังไม่มีใครเลย แต่นู๋นา รายชื่อยาวเปงหางว่าวแย้วนะ จะได้เสมอกันบ้าง  ::GiveMe::

noojane

น้องพิมพูดแบบนี้ก็จัดให้คุ้มไปเลย  ::Angry::

toto1221

ดูท่าแล้วน้องพิมจะโดนอีกหลายยก จนติดใจกลับมาให้เอาอีกแน่เลย

7946410

น้องพิมสาวผ่านชายมาก่อน โดนผมมอบความเป็นผัวใหม่ถอดด้ามเอากันทั้งคืน

artmanna

บิ๊วให้ติดใจนะ จะได้ต่อเนื่องกันไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม...เพราะได้ดูหนังสดและฤทธิ์แอลกอฮอล์เลยทำให้น้องพิมเผลอมีความสัมพันธ์กับสามีของนา แต่เพราะปากเปราะเลยสงสัยจะโดนเอาทั้งคืน...555

ปุ๋ม

คุ้มค่าทุกนาทีที่เฝ้ารอเลยครับขอบคุณนะครับ

kunla

ktbb1966

งานนี้ไม่ขาดทุนวินๆทั้งสองฝ่ายสุขด้วยกัน

Thekid34

som1500

ผมคิดว่า มันอาจจะไม่ใช่แค่ครั่งเดียวแน่ๆ สำหรับน้องพิมกับพระเอกของเรา  ของเคยๆกันแล้ว มีอีกแน่นอนครับ