ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอหมาตัวเมีย1

เริ่มโดย Roanok, มิถุนายน 21, 2018, 10:59:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarojs2514

ครั้งแรกก็โดนหนักเสียแล้ว โหดเถื่อนได้ใจจริงๆ

forzakhan

ดีค่ะ อ่านแล้วใจหวิวดี อยากเห็นหมอค่อยๆพัฒนาไปแบบแรงๆ สงสัยไรต์ต้องให้หมอได้กับหมาแหงๆเลย

jaian

เถื่อนและสนุกดีครับอ่านได้รมมากเลย ::Orz:: ::Orz::

likestory

ขออนุญาตเป็นแฟนพันแท้ท่านเลยได้มั๊ยครับ แนวดิบๆเถื่อนๆแบบนี้ หาอ่านยากแต่ได้ดีเลยทีเดียวครับ

riggyx

เอิ่มแนวทาส ข่มขืนซาดิสส์

Boran Mark

ชอบเถื่อน ซาดิตส์นิดๆ ว่าแต่หมอต้องชอบแน่

mercuryzx

อื้อหือ...สิบน้ำเลยหรอครับ จะเดินไหวมั้ยเนี่ย 55555555 เป็นกำลังใจให้นะครับ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

khyng k

ชอบมากเลยครับแนวนี้ อยากหาความแตกต่างบ้าง ได้ลุ้นตลอดเสียบวมากครับ 

yoshitoki

ขอบคุณครับ ขอให้เป้นแค่จินตนาการก้อพอใจแล้วไม่ทำให้ครายเดือนร้อน แตมัน่าโมโหบังอาจมาอึบหมอสาวสวยได้ไง::Angry::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ นานาจิตตังคับแค่นำมาให้อ่านก้อขอบคุณมากคับมีหลากหลายแนวให้อ่าน

arena

bank1027

ผมเพิ่งเข้ามาอ่านครั้งแรกบอกเลยว่ามันมากยังไงขออีกนะครับสุดยอด

archi ongtong

flask

นี่แหละต้นแบบหนัง​ โหด​ เลว​ ดี

sutassee