ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Better with Age ?แม่บ้านบลูมเมอร์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 06:26:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

มันจะจบสวยๆแบบนี้ไม่น่าจะได้นะ อาจจะมี อ.พละ รึมีนักเรียนโผล่มาแล้วก็ NTR รึป่าว

555 สรุปสุดท้ายไม่มีใึครมาขวาง ก็เล่นเอากันทุกคนเลยแบบนี้เนี่ย

Tdestiny

น่าจะจบสวยๆ ไม่มีntrหรอกมั้ง

แต่เสียวแบบมีอะไรพลิคล็อคจริวๆเลย

จบสวยจริงด้วย ชอบตรงนี้ทุกบ้านดันทิ้งเด็กไว้เฉยเลย ฮาดีครับ

biggiggog

งานนี้อาจจะมีคู่อื่นอารมย์เดียวกันหรือปล่าว
เพราะหุ่นแต่ละนาง ช่างอึ๋มกันเหลือเกิน

อารมย์เดียวกันแต่ไม่รวมกันก็ดีไปอย่าง
ผิดหวังเล็กน้อยนะเนี่ย ::HoHo::
ขอบคุณครับ

mourning.moment

ขณะเดียวกันนั้นเอง ตามมุมต่างๆ คู่สามีภรรยาคู่อื่นๆ ต่างก็ทำแบบเดียวกัน ด้วยอดใจไม่ไหวกับ 1 ในชุดในฝัน (ในวัยหนุ่ม) ของคุณภรรยา 55

55 ว่าแล้ว ความหื่นไม่ได้มีแค่ลำพังคู่นี้หรอกนะ เผลอๆ คุณแม่เลี้ยงเดี่ยวอาจมี อาจารย์ หรือ ลุงภารโรง มาช่วยแจม หุๆ

Ppcub Jjip

ผู้ชายมักจะรุ้สึกมากกว่าเก่าเมื่อเห็นสายตาคนอื่นจ้องมองคนที่ตนรัก อย่าจบแบบ2-1ก็พอ

ลูกๆยืนงงในดงเซ็ก55555

ipor

การเปลี่ยนบรรยากาศคือการเปลี่ยนคู่ใหม่ดีๆนี่เอง

ดีนะที่จบสวย ผมนี่นึกไปถึงผัวแอบตั้งกล้องไม่ก็มีคนอื่นมาแอบดู

Zoso

คิดว่า สุดท้าย ลูกชายออกเดินตามหา พ่อ/แม่ ทั่วโรงเรียนจนกระทั่งมาเจอในโรงยิมนี่ แน่ๆ
--------------
เอ้าาา สุดท้าย คู่รักผัวเมีย จัดกันเอง แทบทุกคู่ซะงั้น  ::Sweat::

yugiboy

เป็นแม่บ้านที่ฟิตและๆหุ่นดีอยู่บ้าง เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศเซ็กส์ในอีกแบบ
เอาเรื่องพ่อบ้านคนอื่นๆที่มา เห็นแม่บ้านของตัวเองใส่ชุดก็หื่นเหมือนกัน คงไม่มีไปเอาเมียของคนอื่นหรอกนะ

gugugundam

mindza2212

แต่งชุดแบบนี้ผัวที่ไหนจะอดใจไหวกันล่ะเป็นชุดที่ยั่วกิเลศมาก

นี่ทิ้งลูกกันหมดเลย

skalagzy

syndromz

อยู่จนลูกโตแล้ว ผัวเพิ่งเผยรสนิยม งานนี้ต้องเรียนรู้กันอีกเยอะ

ไปๆมาๆ จะดกันทุกคู่ ชุดบูมเมอร์นี่เด็ดจริงๆ

werrlet

น่าจะเอาจนลืมว่าลูกรออยู่แน่เลย ติดใจที่เมียใส่ชุดบลูมเมอร์

นั้นไงเอาจนลืมลูกเลย สรุปเพราะผัวชื่นชอบเมียที่แต่งชุดบลูมเมอร์ เลยจัดหนัก นึกว่าเป็นคู่เดียวที่ไหนได้ เป็นกันทั้งหมดเลย

gfthebc

หวังว่าคงจะไม่มีกลุ่มพ่อบ้าน​มา​ต่อ​คิว​นะ​ครับ​ ไม่งั้น​สงสาร​คุณ​แม่​บ้าน​น่าดู​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ดี​ที่ไม่มีคน​มา​ต่อ​คิว​ แต่​นับ​ว่า​กลุ่ม​พ่อบ้าน​มี​ความ​ชอบ​เหมือนกัน​ ชุด​อย่าง​นี้​เป็น​ผม​ก็ชอบ​ครับ​ เห็น​แล้วอยาก​จัด​เหมือน​กัน​

ชาญวุฒิ เนระภูสี

หวังว่าคงจะไม่มีใครเดินเข้ามาเห็นนะพอเมียใส่ชุดแบบนี้มีอารมณ์เลยนะคุณพ่อ     Edit  สรุปจบแบบไม่มีใครมาเห็นเพราะคู่ใครคู่มันลูกๆรอไปก่อนนะพ่อกับแม่ยังไม่เสร็จธุระ