ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 24 "บาดแผล"

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 01, 2019, 02:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phatsakorn Kamkom

พงศธร วีระหงษ์

ตัวร้าย ทั้งเก่งทั้งหื่น นักข่าวสาวจะรอดไหม ไม่มีสัจจะในหมู่โจรเป็นวลีอมตะ

sawong sad

ยังดีที่ตำรวจมาทันเลยโดนแค่คนเดียว ไม่งั้นพรุนแน่เลย

Blue Eye

สู้กันยาวมาก สุดท้ายใครจะรอด

pitsanume

ขอบคุณครับ แค้นคนทั้งโลก แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ดีไปแล้วคนเลวคนหนึ่ง เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

Nawat Rodwan

จะรอดไหมเนี่ย โดนเยอะจริงๆ ลุ้นๆๆ

koboy

เป็นตัวโกงที่โหดเจ้าเล่ห์มาก แบบนี้ เข้มจะรอดได้อย่างไรกัน

yoot2499x

นางเอกเรื่องนี้ไฟแรงจริงจุดติดง่ายดีจังชอบๆๆ

koonpo

บทบู๊ก็มันเหมือนกันครับ ได้อารมณ์

oit758

ตอนนี้บู้แหลกเลย น้องมายจะเป็นยังไงบ้างนะ

komzaza

เห็นแบบนี้้แล้วไม่อยากเป็นพระเอกเลยอยากเป็นผู้ร้ายดีกว่าได้เย้ดนางเอกก่อนพระเอกตลอด5555

bbkja555

Ryoma Kechi

เข้มข้นจริงๆ สถานะการณ์พลิกอยู่ตลอด
วชิระถูกฝึกมาดีจริงๆ  ไม่งั้นเดี้ยงไปนานล่ะ

zazter4

น่าเสียดายใกล้จะจบเสียแล้ว สนุกดีติดตามตลอด

eakpapa28