ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสาม

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 05, 2020, 07:53:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

mpvictoryman

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ  ::Glad:: ผมนี่รอติดตามตลอดเลย (ด้วยความที่ชอบแนวสลับร่างอยู่แล้ว หาคนแต่งแนวนี้ไม่ค่อยเจอ)

เป็นกำลังใจให้ครับ  ::Fighto:: ::Fighto::

ปล.ตอนเก่าๆเหมือนรูปจะหายไปแล้ว ถ้าลงรูปให้อีกทีก็จะขอบพระคุณเป็นอย่างมากเลยครับ

Edit : หลังจากอ่าน เพิ่งเห็นคำถามตอนท้าย

ให้แบงค์สลับไปอยู่ในร่างผู้หญิง แล้วโดนรุมก็ดีนะครับ 5555 สลับไปร่างคนนู้นทีคนนี้ที

anigkanjana

ลืมเรื่องนี้ไปเลย นานมากเลยครับ ที่หายไป เรื่องนี้สนุกครับ ยังติดตามอยู่ครับ

NijaX

ดีใจที่มาเขียนต่อนะครับ รอติดตามผลงานอยู่เสมอ เรื่องนี้แนวไม่เหมือนใครดี ชอบมากครับ

knight18

ขอบคุณครับที่มาแต่งให้ต่อ สนุกมากๆเลยครับ อ่านไปลุ้นไป แจ๋วเลยสุดๆ ::Glad::

dew1

กลับมาก็จัดหนักเลยนะครับ 3-1 กันเลยทีเดียว

vertjaune

หายไปนานมาก ดีที่ได้เห็นฉาก 3-1 แบบนี้

สามารถ รังสิโย

จัดทีเดียว 3 คนเลยเหรอครับ คุณแบ็งค์ น้ำหมดตัวแน่  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

jukjik

1145nineza

อยากแบงค์สลับร่างกับคนอื่นแล้งโดนรุมโทรมแล้วไม่อยากกลับร่างอีกเลย

คนนอก

ถ้าเป็นแบบนี้ ผมว่าลุงแดงก็น่าจะโผล่มาล้างแค้นแน่ แบงค์น่าจะได้ปะทะลุงแดงเร็วๆนี้

ktbb1966

จัดหนักทั้งสามสาวแบงค์ฟ้าเหลืองแน่นอน

llar

Manoptana

สามสาวจะทนแรงกระตุ้นจากพราวท้องได้หารือ แต่ที่น่าห่วงอีกคนคือแบ็งค์จะรอดได้กี่น้ำ

sirasit khamsom

นึกว่าจะเรียนเก่งอย่างเดียว ที่แท้เอาเก่งและอึดด้วย