ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 26, 2016, 07:30:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

โหร้ายกาจมากครับท่านนักประพัน มีจบแบบให้หายใจขัดๆไงไม่รู้แล้วมีแบบหยอดตอนท้ายให้คลายหงุดหงิด 5555 แจ่มมากครับแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

xonly-1512

เขียนได้อารมณ์ ดีครับ ผมเองคงเลือกตอนจบที่ลูก 

boong

ขอบคุณครับที่คิดตอนจบได้เยอะขนาดนี้ และเอามาเล่าให้ฟังด้วย
และขอบคุณที่เลือกจบแบบนี้เพราะผู้อ่านจะได้คิดต่อเอง

13doom

ตอนจบกินใจครับ เพิ่งมาอ่านแบบสามตอนรวด ขอบคุณสำหรับผลงานที่มาแบ่งปันจริงจริงครับ (ซึ้งในตัวละครส้มมากมาก) ::Crying::

elviswhat

ขอบคุณมากครับ อยากให้เขียนอีกสักตอน กำลังได้ฟิวเลยครับ

peat

อยากจะให้จบแบบที่3จังเลยครับ..
แต่บอกเลยว่า..ผู้หญิงอย่างส้มนี่..เป็นคนที่เข้มแข็งและก็ใจแข็งมากๆ..

avena

อยากให้จบแบบที่1นะครับ ออกแนวน้ำเน่านิดๆ 555  ::HoHo:: และต้องขอโทษผู้เขียนด้วยนะครับที่ไม่ได้เม้นตอนที่1และ2  พอดีอ่านเพลินไปหน่อยกดเข้าอ่านไปแบบ3ตอนรวดเลยที่เดียว ::Orz::

holovelove

สนุกมากครับ ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่าน และขอเป็นกำลังใจแต่งเรื่องดีๆต่อๆไป
เหงาๆ

xxio2010

ขอบคุณครับ จบแบบนี้ก็ดีแล้วครับ แต่ส้มดีเกินไปจริงๆ

taton

จบแบบที่3..เอามาทำหนังได้เลยนะผมว่า

12345689

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆเลยครับ
อึ้งๆกัยตอนจบนิดนึง แต่มมาอ่านสรุปก็เข้าใจเลย ขอบคุณมากๆนะครับ ^ ^

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ การจบแบบละตอนจบ ปล่อยให้ผู้อ่านจินตนาการถือเรื่องราวต่อไปก็ถือเป็นการต่อเนื้อเรื่องดีนะครับ

แต่ตอนจบทั้ง 3 ที่เล่ามามันก็ดูค่อนข้าง happy end ทั้ง 3 ทางแหละนะครับ  ::WowWow::

swss2511

แบบนี้ก็ดีเหมือนกันให้ได้จินตนาการเองแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน

BooM_Za

สนุกมากๆๆครับยังไงก็อย่าหายไปนานนะครับจะรอติดตามผลงานชิ้นต่อไปนะครับ

่jub2520

จบแบบนี้ก็ได้ความแปลกใหม่ดี ขอบคุณที่นำมาให้อ่าน