ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ 6

เริ่มโดย hellboy666, พฤษภาคม 08, 2019, 10:48:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  โยน่าจะเสร็จพ่อด้วยไหม

swss2511

ความลับอีกอย่างของโยโดนเปิดอีกแล้ว

redrabbits

ตัวละครเริ่มมาเรื่อยๆ ชวนติดตาม

donki

::Glad:: ความเบลล์ ยังไม่ทันหาย ความมิลล์มาอีแล้วครัช ปลื้มๆ ครับ

napakon

เสร็จพ่อเลี้ยงทั้งบ้าน จะช่วยน้องมิลค์โดนพามาอยู่ด้วยกันสามคนเลยก็แจ่มนะ แต่อย่าลืมสาวเบลล์นะ

asdf4321

มิล์พูดอย่างนี้ก็แปลว่าโยโดนซอยไม่ยั้งเหมือนกันซิ ขนาดเคยผ่านประสบการณ์แปดนิ้วยังไม่หลวมเลย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

victer12345

แค่ชื่อเรื่องก็อยากอ่านแล้วครับ งานดีครับ

johnywalker

เรื่องพ่อเลี้ยงลูกเลี้ยงนี่มีอะไรกันตลอดเลยนะครับ

เชนน่าจะรู้แล้วว่าโยเจอกับอะไรมาจะรับได้ไหมนะ แล้วจากนี่จะช่วยน้องมิวยังไงดีครับ

olanla

สนุกครับๆ แบบนี้ต้องช่วยน้องมิลแล้วแหละครับ  ชวนมาอยู่คอนโดด้วยกันซะเลย

Kapi channel

อ่านมาสี่รอบแล้วยังเสียวเหมือนเดิมเลนคับ

ยังอยู่หรือเปล่าคับ รออ่านตอนต่อไปอยู่นะคับ ว่าน้องโยกับน้องสาวจะเป็นอย่างไงบ้าง

รอติดตามอยู่นะครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก

navy868

เสร็จพ่อเลี้ยงทั้งบ้านเลยหรือนี่

moution

เอ๊ะ ..ซับซ้อนแบบนี้ ..อาจจะเป็นพญาเทครัว...รวบบบบบ
.
.
ของมันใกล้ชิดน่าจะแนบสนิทได้ไม่ยากครับ

Arty120