ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 13 : ลูกสะใภ้

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 13, 2019, 07:26:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

ทั้งรสชาดอาหารทั้งฝีมือของป้านี่ระดับเทพจิงจิงแต่เอ๊ะ!!!อะไรนะสามีป้าตายตอนเกิดอุบัติเหตุที่ลพบุรีแล้วป้าย้ายกลับไปนครนายกอย่าบอกนะว่าเป็นป้าร้านไก่ย่างอีสาน..รุ้งพลอยโอ๊ยยยยยจะได้แทนคุณกันแล้ว..โอ้โหสมกับเป็นคุณรินไม่มีกั๊กในการเปิดตัวลูกสะใภ้

mrcat2019

อ่านตอนนี้หิวเลย อิอิ ป้าน้าจะทำอาหารได้อร่อยมาก

Naythamanoon Chutham

แหม่​บรรยากาศ​อย่างรายการอาหารเลยอะ

กำพล

flexihop

คงต้องให้หนูพลอยควบตำแหน่งผู้จัดการฝ่ายห้องครัวอีกตำแหน่งแล้วล่ะมั่ง ::Crying::

buark

อยากให้มีฉากพิเศษของพวกภูตบ้างครับ เอาแบบสวิงร่วมกับริวกะไปเลยนะครับ 

abaratei

ราศีคุณหนูรุ้งพลอยเริ่มเปล่งประกายแล้วสินะ

missnihgs

หิวๆข้าวเลยครับอาหารมาขนาดนี้ฉากหวานๆของริวก็มาอีกอิจฉาๆ

โก๋หมึก

Panya Sripaks

นี่แหละเจ้านายที่แท้จริงเป็นห่วงลูกน้องเหมือนญาติตนเอง. น่ารักน่าชัง ขอบคุณครับ

ped444

ทำร้ายกันมากเลยครับ อ่านแล้วท้องร้องเลยครับ

sing0101

Debaker Singlek

น้องพลอยทำได้ไง คุยผ่านจิตกับภูติทั้งหลาย(น้องพลอยมีไรพิเศษหว่าหรือใครช่วยให้คุยและเห็นภูติต่างๆๆได้).
แต่เดียวนะ นายเวย์ นายไม่มีไรจะพูดบางหรอตอนได้กินอาหาร(แดกอย่างเดียว) เสียพลังกับพี่สา ขนาดนั้นเลยหรอถึงได้กินอย่างเดียวไม่พูดไม่คุยเลย.

Nithiwit Sakfan

นึกว่าจะมีบทส่วนตัวระหว่างพลอยกับริวซะแล้ว...

Nithiwit Sakfan

นึกว่าจะมีบท...ของพลอยกับริวซะหน่อย แต่ก็ขอบคุณครับท