ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

เปิดตัวตัวละครแต่ละตัวได้น่าสนใจดีครับ เด็กวัดหนุ่มเจอของสวยงามก็ต้องมีนอกลู่นอกทางกันบ้าง

Chalermphan Auesukkul

ตอนแรกก็ก่อเรื่องซะแล้ว ติดตามยาวๆครับ

darkwingzzz

เรื่องแนวดาร์คมาแล้ว ๕๕๕
เห็นชื่อเรื่องต้องอ่านซะหน่อย
มีคนตอบเยอะ เสียงตอบรับดี น่าติดตามแน่ๆ
ขอบตุณครับ

lindor

เรื่องน่าสนใจมากครับ ปากเสียแบบนี้ต้องโดนจัดหนักไป ขอบคุณครับ  ::Horror::

WACHIRA SAKAEW

เนื้อเรื่ิองน่าติดตามเลยครับผมแล้วมันไม่ให้ของพ่อไว้ล่ะโถ่ว555

sthanya

โดนจับได้แบบนี้ คงโดนไล่ออกจากบ้านแน่ ๆ

tkatlek

เรื่องแนวลึกลับอยู่คู่สังคมไทยอีกนานอ่านกี่เรื่องก็ไม่เบื่อขอบคุณครับ

ikkaross

KFzzz

ระเบิดพลังออกมา แล้วมาลงที่ผู้หญิงเลยย้าก เนื้อเรื่องดีน่าสนใจมากครับ

upperbound

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ ชอบแนวนี้ และท่าทางจะมีเรื่องให้ลุ้นตลอด ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน

gunflow

อ่านชื่อเรื่องต้องมีของขลัง

เข้ามาอ่าน เจอรูป ขลังกว่า

solofancy

มาตอนแรกป๊อดก็มีงานเลย หาทางสั่งสอนให้ได้นะครับป๊อด
รอติดตามต่อครับ

iammaa

ตอนแรกก็น่าตื่นเต้นแล้ว....
จะเอาของดีพ่อมาใช้ยังไง

joker socool

แนวนี้ไม่เคยห้ามใจให้ไม่อ่านไม่ได้เลยสักทีครับชอบมากๆ

starfucker

ดุมาก ตบบ้องหูตอนเดินทาง หลังจากนี้ต้องสนุกแน่ๆ