ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

x-gen

มาแล้ว แจ่มเลยครับ ผมว่าไปเคลียเลย ดีกว่าแมนๆ

sarawalee0967

ขอบคุณมากครับท่าน ที่จริงผมไม่อยากให้ไปนะกลัวมันจะทำอะไรรุมซ้อม อีกอย่างกลัวโปกี้รู้เพราะโปกี้กำลังรักจากใจไม่ใช้เพราะแว่น  ปรึกษาแป้งก่อนดีกว่านะ ถ้าไปเท่ากับว่ายออมรับนะว่าเป็นแฟนแป้ง แล้วโปกี้ละ ใช้แว่นลบความทรงจำคนที่แอบดูไม่ได้นะ 

bloodstorm

ขอบคุณครับบ อย่างนี้ต้องไฝว้

cd13579

ถ้ามันรู้แล้วคิดร้ายจริงๆ มันไม่มาบอกหรอกมันดักตบในมุมมืดไม่สะดวกกว่าไง ถ้าจะนัดกันแสดงว่าจะมีข้อเสนอให้ถ้ารับก็รับถ้าไม่แว่นล้างขมองก็ได้ออกงานละ แรงดักทืบผมว่ามันไม่น่าทำมีแต่เสียกับเสียนัดไปทืบไม่โหดเท่าโดนกระทืบจากใครก็ไม่รู้หรอก
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

helios

ตามไปคุยให้รู้เรื่องเลยครับว่า ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ 555

typhoon41

darkwingzzz

Yessss. มาแล้วตอนต่อ 555
แก้เสี้ยนไปนิด รับไปเสพละครับ
ชอบแอบอู้ไปตามหาจินตนาการเรื่อยเบย =_="

dwarf

ขอบคุณครับ...เป็นความรู้สึกที่ยากจะตัดสินใจว่าจะไปตามนัดดีหรือไม่..ถ้าไม่ไป..จะมีผลกระทบอะไรกับความสัมพันธ์ ทั้งระหว่างหนุ่มกับโบกี้ และกับแป้ง..แต่ถ้าไป จะมีเรื่องราวอะไรเกิดขึ้น คิดแบบแมนๆ เป็นผม คงไปครับ

medsay

ไปคุยให้รู้เรื่องไปเลย ถ้าคุยไม่รู้เรื่องก็สะกดจิตมันให้ไปโดนกะเทยเสียบซะ อิอิ ขอบคุณครับท่านแอส แอบคิดถึงทุกๆผลงานเลยนะครับ

pooman

รอนานมาก แต่คุ้มค่าต่อการรอคอย

5969sp

ขอบคุณครับ.หายไปนานเลยท่านเเอดสบายดีนะครับคิดถึงมากมายเลยครับผม

zcret

ไปเลยครับ แมนๆ เรามีของดีอยู่แล้วด้วย ::Evil::

meowmeng

หายไปนานเลยนะครับ

เรื่องนี้ต้องไปเคลียให้รู้ว่าผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ไม่ไป​ ที่ตายเพราะไปมาเยอะแล้ว

therasak

ไปทำไมครับ ให้มันผ่านไปตามกาลเวลาเถอะ จบไปแล้วจะไปคุยด้วยทำไม