ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

5555 ฆ้อนขยายได้ด้วย จัดไปองหญิงคงเหงามานาน

Edit แถมยังโดนขยายเฉพราะส่วนด้วย สดวกดีแท้

Sessiri Ratanatharakeat

น่าจะมีฉากกับเจ้ายักษ์ซะก่อนนะถึงจะดีกว่านี้

ronniesex

อิจฉาไอตัวจิ๋วจริงจริ้งงง 555555555555555555555555 เจ้าหญิงดีงามมากกกกกก ก มีให้ออกจากห้องไปก่อนด้วยตอนจบ 555

thai4id

งานเข้าองค์หญิงละทีนี้ 555 โดนแน่ๆ

555 งานงอกละทีนี้
อะไรๆ ก็กู

auankung

ตอนแรกคิด่าเข้าผิดหมวด อ่อเลื่อนมาเรื่อยๆ อ่อชัดละ สนุกดีครับ คือค้อนมันใช้เฉพาะส่วนได้นี่คือ จินตนาการได้ดีมากครับ

Wheel of Fortune

จากหนึ่งนิ้วขยายเป็น 9 นิ้วหรือเปล่า

โห มีขยายเฉพาะส่วนอีก โหดมาก

p_hart

::Glad:: เนื่องเรื่องหน้าสนใจ แปลกใหม่ ลายเส้นดีมาก คงจะเสียวน่าดูกับเจ้าหญิง
จะส่งสารเจ้าชายดีไหมนี้

buark

อยากเป็นเจ้าหนูหนึ่งนิ้วบ้างครับ แต่เฉพาะตอนก่อนเสียบ ถ้าหนึ่งนิ้วตลอด เมียทิ้งแน่

buark

Kolo Olo

lwana4

ค้อนนี่เคาะให้โตเป็นส่วนๆได้มั๊ย

Edit : เคาะได้จริงๆแฮะ แต่พระเอกโดนซะ นางเอก็ไม่เห็นใจพี่น้องเลย

I2eI3oI2n D Ace

อ่านนิทานเพลินเลยสนุกมากครับได้ข้อคิดด้วย หลังจบนิทานดูอีกคนแล้วหื่นได้ใจตัวแค่นิ้วเดียวยังจะหื่นได้อีก

สมน้ำหน้าแล้วแอบนอกใจตัวเล็กเท่าเดิมแต่ไอ้นั้นจะใหญ่เวลานางเองมีอารมณ์ ขอบอกว่าถูกใจสุดๆ

potenza

องค์หญิงเคลิ้มเลยโดนองค์รักษ์ดูแลอย่างดี

polka2012

ขอสารภาพตามตรงเลยว่าไม่เคยอ่านนิทานต้นฉบับเรื่องนี้มาก่อนเลย

พออ่านตัวอย่างแล้วเนื้อเรื่องดูแปลกๆดีครับ สนุก  ที่ชอบคือมุกตลกคลายเครียดอีกด้วยครับ
ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

serendipity