ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sohee1412.

ติดตามๆ

ตอน2นี่ไม่ไหว เย็ดแล้วตัดแขนตัดขาแบบนี้

ตอน3นี่ก็ใหญ่ไปแต่หุ่นดีชิบ

ถ้ามีตอน4 เสร็จควยราชสีแน่นอน

HK

เห็นแวว ดาร์ด มาแต่ไกล หน้าตานักบวชไม่เหมือนคนเลยแหะ หวังว่าคงไม่โดนจัดหมู่นะ ::Horror::

HK

คิดว่าไม่น่าโดนนะ พล็อตเรื่อง ยังไม่ดาร์ดพอ คิดว่าต้องอีกซักพักหรืออักซัก 2 ตอนถึงจะโดนจัด ::Confident::

vespa1999

testyeleven

testyeleven

golfwhiper

Tdestiny

ดาร์คขนาดต้องลง2ตอนติดอย่างงี้

เนื้อหาต้องน่าสนใจมากๆแน่เลยครับ ::Bloody::

isad999

เป็นการเดินทางที่ตื่นเต้นมากครับอยากไปด้วยจัง

Tdestiny

ไม่ค่อยช็อคเท่าไหร่ อาจะเพราะเคยอ่านพวกที่ดาร์คแบบนี้มาบ่อยแล้วครับ

ตอนต่อไปก็อาจจะโดนสิงโตเล่น แต่คงแก้คำสาปให้สิงโตได้ด้วย

ตัวละครก็แฟนตาซีดีครับซีรี่เรื่องนี้ ชอบมากๆครับ

bk-hong

แนวแปลกดีอ่านตอนแรกแล้วติดใจอยากติดตามต่อ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

isad999

ไม่น่ะ ดิชชี่เจอของจริงเข้าแล้ว..
แต่แบบว่่่่่่่่่่่ามันค้างๆๆอ่ะครับ อิอิ

high789