ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

เรื่องราวตอนสองโหดร้ายขยี้ความรู้สึกมากทีเดียว สีสันลายเส้นสวยงาม เดาทางไม่ถูก คาดว่าโดนดุ้นสิงโตแล้วถอนคำสาปได้เลยเดินทางต่อไปด้วยกัน

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ตอบข้อสองครับ สงสัยผมจะเสพดาร์คมาเยอะ ตับผมเลยแข็งแรง ไม่ปวดตับเท่าไหร่นะครับ

gatcha

Destiny Mo-e

Destiny Mo-e

ช็อคมากมายโดยเฉพาะตอนสอง ตอนต่อไปโดนดุ้นสิงโตแน่นอน

ไม่ตอบตอนแรกที่ไม่ซ่อน

gatcha

อ่านตอน2แล้วมีช็อคบ้างไหม หรือสะใจแนวดาร์ค คิดว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อ ดิซซี่จะได้กินดุ้นสิงโตไหม
สองตอนนี้เผยอะไรมาบ้าง เรื่องภาพสีการแปล ติชมได้ตามสบายครับ ตอบดีเยอะถูกใจอาจแปลเร็วนะ

มีโหดบ้างแต่ก็ไม่มาก นางเอกคงได้คลายคำสาปไปเรื่อยๆ ไม่น่าจะโดนพี่สิง

ตอนนี้ทำให้รู้ว่า แจ็คเป็นคน มีหัวฟักทองหลุด

huwat0427

ตามมาอ่านต่อ อย่ารู้ตอนจบ ของสาวน้อยผู้นี้

bamboo641

::Thankyou:: กราบบบบบบบ งามๆ ให้ผลงานที่ยิ่งใหย่ ติดตามอยุ่ครับบบ

bamboo641

พอได้อ่านแล้ว ก็โหดเกินนน

งั้นก็พักไปเพราะไม่ทำตามกฎ

lancer

หุ่นกระป๋องมีดุ้นแน่นอนมันมีช่องเปิดได้ รูปพี่สิงนี้เท่มาก

bigboy001

::Crying:: เข้าพิธีสังเวยได้โหดเหลือเกิน งานนี้เอาตายไหมนะ...

micmicmic1150

ขอบพระคุณมากครับ น่าติดตามจริงๆเเต่ลายเส้นไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่

ไม่โอไม่ว่าแต่ไม่ทำตามกฎก็บินครับ

lancer

อย่าบอกนะว่าหุ่นกระป๋องเคยเป็นคนแต่โดนจับแปลงร่าง ส่วนพี่สิงสมกับเป็นสัตว์กินเนื้อเปิดตัวมานี้แบบ... ::Bloody::

bigboy001

แนวดาร์กผมว่าดิบๆดีนะ แต่ไม่ค่อยชอบเลือดสักเท่าไร // ประเด็นโดนดุ้นใครผมลุ้นให้นางเอกโดนเพื่อนจัดเต็มทุกคนไม่เว้นแม้แต่หมาและหุ่นกระป๋อง 555+

นายมันสายดาร์คของแท้เลย  ::Suffocate::