ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, เมษายน 20, 2019, 11:53:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

ตอบข้อ 8 ละกันครับ
สถานะการที่อยากเจอสุดๆก็อยากเจอแบบหัวหน้าสาวจอมหยิ่ง โดนลูกน้องตัวเองเอาจนติดใจ

tukatub.chaipat

delta

Silverblue

แม่ลูกแอบมีอะไรกันต่อไป อยากบอกว่าชอบอ่านแนวๆ สาวใหญ่มากครับ

sthanya

1กำลังเอากับแม่อยู่น่าจะเป็นพ่อที่เปิดประตู สงสัยละเหมอกลับมานอน
2ชอบทุกแนว แต่ไม่ดาร์ก
3คลายเครียด
4อ่านมาสองสามปี เปลี่ยนไปมาก เมื่อก่อนรู็จักจากหนังสือ ไม่ได้ดูในเว็บ
5อ่านไม่บ่อย แต่ถ้าได้อ่านจะอ่านหลายเรื่องต่อเนื่อง(ในเว็บนี้)
6ไม่เคย
7อยากบอกว่าอ่านคลายเครียดไม่ได้หื่น
8ได้ซัมกับสาวหลายคน
9แนวข่มขืนไม่ค่อยชอบ
10มีแน่นอนถ้าหมกหมุ่นมากไป
11คงคุยแล้วก็ต้องอธิบายชีวิตจริงไม่เหมือนนิยาย
12แบ่งปันกันเสพ แบบคุณที่ช่วยแปลขอบคุณมากครับ

syndromz

อ่านโดตั้งแต่ ม.2 สมัยที่ยังมีโดจินโป๊ขายตามร้านหนังสือกาตูน ตอนนี้อายุ 33 ก็ยังอ่านเหม่อนเดิม ถ้าลูกอ่านก็ปล่อยเค้าไป เราก็ยังอ่านเลย ผมว่าเรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องปกติครับ 

darkdd1999

ผมว่าไม่น่ารอด 555555 แต่ก็นะ ปูเรื่องมาขนาดนี้ อยากรู้เหมือนกันจะดริฟยังไง

Gunitle

ขอโทษนะครับท่าน we are son ผมมาช้าไปหน่อย ไม่หน่อยแหละครับ555 ขอโทษด้วยพอดีติดงานครับ
ปล. ขอตอบข่อ1.ก่อนนะครับ ผมว่าพ่อไม่รู้หรอก555 การ์ตูนเนอะ แค่ทำให้ตกใจแค่นั้นเอง ลแ้วก็ข้อ 8 แล้วกันนน อยากได้นาฬิกายุดเวลา5555 คงไม่ต้องถามนะครับอะไรจะเกิดขึ้น55 ขออ่านต่อเลยแล้วกันนะครับ

ว่าแล้วต้องไม่เห็น ขอบคุณมากนะครับผมมม เป็นกำลังใจให้นะครับ

serik

ชอบนะแนวนี้ แต่ส่วนมากอ่านไม่จบ เพราะเนื้อเรื่องไม่แจ่ม

genoside

ผมว่าพ่อไม่น่าจะรู้เรื่องนะครับ

สำหรับโดจินสถานการณ์ที่ชอบมากที่สุด น่าเป็นแนวๆ NTR +Incest นะครับ

I2eI3oI2n D Ace

ผมว่าน่าจะจบที่ลูกน่าจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตนหรือไม่ก็พ่อไม่เคยจับได้แอบทำเหมือนเดิม

ปกติผมอ่านเกือบทุกแนวนะครับยกเว้นโลลิกับอันไหนที่ดาร์คเกินไปจะไม่อ่าน ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

neokiseki

จับลูกชายไม่ได้หรอกเอามาขนาดนี้แล้ว

หึงเพราะเขาทำผิดแต่ตัวเองนี่ผิดพอกัน

jkpro

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่อาจารย์แก่เขียนเล่นๆแต่สนุกดีตื่นเต้นผมชอบมากเลย ผมเคยอ่านมาแล้วแต่มาเจออีกที่ก็ยังน่าอ่านอยู่ เสียดายที่ตอนต่อมีอีก2ตอน แต่ไม่มีคนแปลน่าเศร้ามากเลยครับผม