ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทิฐิหรือความเกลียด 4

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 22, 2017, 11:57:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phichaya

คุณมิ่งจะกลับมาคบกับขวัญไหม ลุ้นๆๆ

midnightblusie

สุดยอดครับ อ่านแล้วน่าติดตาม ถ้าลงลึกในรายละเอียดของมิ่ง อยากรู้เลยว่า มิ่งจะโหดได้ขนาดไหน?

tetete

รู้ว่าอีกฝ่ายอยู่หน่วยซีลมาก่อนแทนที่จะจ้างทหารมือดีมาจัดการดันไปจ้างนักเลงกระจอกแทนตายก็สมควรละครับ

elviswhat

โหดมาก ๆ นายมิ่ง เจอของจริงเข้าไป เสร็จทุกรายไป

ppeak

สนุกมากเลยครับ นายมิ่งของเราโหดเฉียบเด็ดขาดมากๆ แต่ยังแอบสงสัยว่าทำไมอดีตหน่วยซีล พอกลับมาแล้วจัดเป็นคนที่ต้องได้รับการดูแล คือดูแลในแง่ไหนครับ หรือดูแลควบคุมไม่ให้ทำอะไรร้ายแรงรึเปล่า

naitoom

เพราะว่ากำความลับของทางอเมริกาไว้มาก แม้ว่าจะลาออกมาแล้ว ก็ต้องได้รับการคุ้มครองเพราะถ้าถูกฝ่ายตรงข้ามจับตัวไปเพื่อรีดเอาความลับได้ เวลาจะไปประเทศไหนต้องแจ้งให้หน่วยงานที่ดูแลทราบเพื่อป้องกันความปลอดภัย(ของความลับที่อยู่ในหัว 555)

kabyala

อ่านเรื่อนนี้สมองผมหยุดสั่งงานไปเลยครับว่าเมื่อไรจะมีตอนเสียว เยี่ยมมากครับที่ทำให้คนอ่านเรื่องแนวเสียวเบื่องต่ำหยุดคิดไปได้ในช่วงที่อ่านเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

psm_mach

เนื้อเรื่องเข้มข้นแบบนี้บทเสียวก็เป็นแค่ส่วนประกอบครับ มีมากไปอาจทำให้เนื้อเรื่องหลักลดความสำคัญลง เนื่อเรื่องน่าติดตาม บรรยายละเอียด ขอบคุณนะครับ

chatjane4234

เล่นกับใครไม่เล่น มาเล่นกับซีลทีม

twintower

อ้างจาก: suntaralim เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:30:33 หลังเที่ยง
น่าจะเป็น waterboarding นะครับ

เพื่อความสมบูรณ์ของเนื้อหา

ขอบคุณครับ ผมพิมพ์ผิดเอง แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

kuniine

เนือเรื่องน่าติดตามครับ เป็นสตอรี่ที่ผู้เขียนแต่งได้อย่างดี มีการสอดแทรกความรู้เข้ามาในเนื้อเรื่องทั้งเกี่ยวกับอาวุธปืน การฝึกของทหารรวมทั้งการรีดความลับจากศัตรู ถือว่าดีมากครับ รอตอนต่อไปว่ามิ่งหน่วยซีลจะได้สาวคนไหนอีก

somc217

แม้ว่าจะไม่มีบทเสียว แต่เนื้อเรื่องก็ยังสนุก น่าติดตามเหมือนเดิม
ชอบครับ
ขอบคุณมากๆ

pinmonkey

นี่สิลูกผู้ชายไทยตัวจริง อยากเป็นอย่างนี้บ้างจัง แต่ว่าคงยาก ได้อ่านแล้วฮึกเหิมดีจริง ๆ เลยครับ ขอบคุณมากครับ

therasak

บทจะโหดก็ได้ใจจริง ๆ นี่ถ้ามีรูปประกอบคงกินข้าวไม่ลง แค่คิดตามก็หนาวก็แล้ว

neimuchan

เจอกระดานน้ำไปเงิบแดรก 5555

จำได้ว่าสถิติโลกจะทนได้ราวๆ 2นาทีกว่าๆ ส่วนถ้าคนไม่เคยโดนมาก่อนนี่ 15-20วิก็ยอมกันหมดละ - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-