ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

222111

e20pat

ไอ้แว่นโรคจิต
แบบว่าชอบอ่ะ

ท้องทั้งคู่แหงมๆ

rekam

as72340639

possionseul

สงสัยจะต้องเป็นทาสกามไปชั่วชีวิตนั่นแหละ -*-
เห็นภาพในปกมสองสาวท้องทั้งคู่ด้วยสิ ท่าทางจะดราม่าน่าดู -...-

malin

ผมว่าแม่ลูกนั้นเริ่มติดใจแล้วละ ไม่ได้ขัดขืนมาก นายแว่นจัดให้สะถึงใจ
อ่าน ตอนจบแล้วที่เดามาผิด หมดเลยครับ  ::Sobad:: ขอบคุนครับ

kitti000

เป็นจำเลยรัก สุดท้ายก็รักกันหมดทั้ง 3 คน Happy Ending  ::Glad::

ferous

ขอบคุณครับ

ว่าแต่มีสาวที่ไหนจะยืมผมไหมครับ ไม่คิดดอกเบี้ยครับ ขอแค่ดอกสองดอกครับ อิอิ

kengbia

ได้อารมณ์สุดสุดครับ ไม่เคยดูหนังเรื่องนี้ แต่เป็นการ์ตูนทำซะผมพีคเลย  ขอบคุณครับ

Joker-

ถ้าดูตามโปสเตอร์หนังก็ตอนจบก็น่าจะท้องสินะ แต่ถ้าให้เดาเจ้าแว่นน่าจะโดนจับ

โดนจับจริง ๆ ด้วย

kaithai

ในเวลาอันสั้น สามารถ คลีนและแปลได้ ดีเยี่ยมเลยครับ
หวังว่าคงได้อ่านเรื่องต่อๆไปอีกหลายๆเรื่อง

แต่สงสัยจัง เพื่อนๆที่ตอบนี่
อยากทราบตอนจบ หรือ อยากได้ ลิ้ง AV  55555

ขอบคุณมากครับ

[เวลามีไฟแล้วอยากทำอะไรให้เสร็จๆครับ พอดีฝึกคลีนมาเลยลองจัดหนักกันไปซะเลย
พอเอาเข้าจริงๆมันใช้เวลามากเลย เลยคลีนแต่ช่องคำพูดไม่ให้น่าเกลียดละกัน
ที่จริงอยากคลีนภาพทั้งหมดด้วยคงกินเวลาน่าดู แต่หลังจากทำเรื่องนี้รู้สึกเหมือนเลเวลอัพ
และคิดว่าถ้าแปลเรื่องขาวดำน่าจะง่ายขึ้นเยอะเลย จะพยายามต่อไป ขอบคุณท่านไก่ที่เข้ามาติชมครับ]

doxswing

ขอบคุณครับ ผมอยากให้จบแบบ เป็นทาสตลอดชีวิต

exsoldier

เออะ ถ้าจบแนวปวดตับ ก็ท้องคู่ละ ก็โดนต่อไปเรื่อยๆ ล่ะครับ ถ้าปวดตับน้อยหน่อยไอ้แว่นก็โดนฟาด 555