ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 1/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 04, 2018, 07:11:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

อยากใกล้ชิดผู้ชายก็อย่าดุนักสิ เขีนอายแล้วทำเป็นโกรธไม่น่ารักเลย

peerachat.karaping

ก็หัวหน้าหุ่นซะขนาดนี้อะ555มีการถ่ายไว้เป็นการต่อรอง ด้วยน่ะ ถ้าเป็นชีวิตจริงคง ายหน้ากู555

jachal

code47

บริษัทใหนเนี่ย
ผมจะสมัครไปเป็นลูกน้อง
ภาพสวยมาก เนื้อเรื่องดี บทแปลมีติดขัดบ้างแต่ภาพรวมเยี่ยมครับ

มณเทียร น

grigori00

เจอเจ้านายแบบนี้จะยอมเป็นทาสให้เลย ฮ่าๆ ขอบคุณมากครับ

aum691

เกือบจะโดนเข้าคุกซะละ ยังดีได้เปลี่ยนกลายเป็นทาสแทน

nuttabank

อยากรู้ว่าในรถไฟที่ญี่ปุ่นมันมีโรคจิตแบบนี้จริงป่าว

wender_111

อันนี้ซึนซินะ น่าจะใช่ เอ๋หรือว่ายันกันแน่ ไม่รู้ละ ฟิน อ่าาา
แฟนตูนเลิฟฮินะ

darthvader

อ่านมาเรื่อย ๆ มาขำพรวดตอนแต่ชุดนักโทษโดนอัดถั่วดำนี่แหละ 5 5 5
เจ้านายสาวนี่หุ่นเบิ้มจริง ๆ แล้วจะเอาโคบายาชิไปเป็นทาสทำอะไรบ้างนะ

blackkids

4สี หายากนะคับ ไม่ค่อยเห็น เนื้อเรื่องสนุก มาลุ้นตอนต่อไปคับ  สู้ๆนะคับ ติดตามผลงานอยู่น่ะคับ

huangdi

4สีสวยสะเด็ดเลย แถมเนื้อเรื่องก็เข้าท่า งงก็แต่ทั้งรถไฟไม่รู้เรื่อง ตอนแรกนึกว่าจะมีคนอื่นบนรถไฟมาร่วมด้วยช่วยกันซะอีก

tiwlytwin2

ภาพสีซะด้วยแต่รถไฟญี่ปุ่นนี้มันขนาดนี้ได้เลยหรอเนี่ย