ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

ดาเหระเดสก๊ะ

เรื่อง1กับ2โหดจัง ขอเรื่อง3ดีกว่า ตื่นเต้นดี 

ในเรื่องนี้เหนใจนางเอก ยับแน่นอน

cocob45

อยากได้เรื่องที่ 2 ครับ คนเขียนดูมีจินตนาการแปลกๆ ดีครับ

elviswhat

เจอสาวน่ารักแล้วคนเยอะแบบนี้ เป็นผมผมก็ไม่สู้

Ae Haha

ผมขอโหวตเรื่อง 3 ครับ แนวแบล็คเมล์มันโหดน่าสนุกดี

virgoranger

อยากอ่านทั้ง 3 เรื่องเลยครับน่าจะเด็ดๆๆ

จะมีคนมาช่วยนางมั้ยนะ

Akira Watanabe

::Sweat::  โหวตเรื่องที 2 แล้วกัน  สลับสมองด้วย เนื้อเรื่องไฮไฟ แฟนตาซีสุด ๆ 555+

ส่วนแม่สาวน้อยน่าสงสาร ก็โดนรุมซั่มอีกเช่นเคย

Rider V3

เรื่องมันเริ่มปวดตับแล้ว เด็กคนเดียวโดนเป็นร้อย ยันเช้า ตอนหน้าจะเป็นไงบ้างนะ เรื่องนี้จึงหน้าติดตามอีกเรื่อง

Akira Watanabe

::Crying:: จบน่าเศร้าเหลือเกิน  เมื่อไรนางเอกจะหลุดพ้น

Gunitle

ผมโหวตให้ท่านคาร์เทอร์แปลใหม่ทั้ง6เรื่องเลยครับ5555 แต่แนวpet ผมไม่ค่อยชอบก็ไม่อยากให้แปลครับ แต่ถ้าท่านชอบก็ลุยโลดครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ

lordofthetwo

ผมโหวดเรื่อง2 ครับ มันดูหลุดโลกดี 5555

ส่วนเรื่องนี้ อาห์ เศร้าสัส คนเขียนเขียนได้แบบยังมีความเป็นจริงปนอยู่เยอะทีเดียว
ถึงร่างกายจะต้องการ แต่จิตใจของเด็กผู้หญิงมันก็คงไม่ได้ต้องการขนาดนั้นหรอก จุก

maxzader

::Thinking::  ไม่สู้ซะงั้นสงสัยต้องกระตุ้น ผมเห็นก็สงสารนางเอกแต่ต้องดูไปเรื้อยๆ ว่าใครจะช่วยนางเอกได้

as72340639

bee_up

สวัสดีชาวโลก

เพื่อนบอกให้มาโหวต
เรื่องที่1
[Inomaru] Eriko-sensei no Oshigoto อาจารย์เอริโกะ