ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 10 เที่ยวทะเล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2019, 06:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

วินๆคู่ฝ่ายไหนจะชนะล่ะเนี่ย

ตอนจบนี่แทบอยากโดดลงน้ำกันสินะแค่2คนก็ซูบละะ

Nabisca Sathu

อูย นึกว่าจะไม่มีตอนต่อซะแล้ว อ่านนานจนลืม หรืออาจอ่านข้ามก็เป็นได้ต้องลองไปย้อนอ่านตอนเก่าๆ

พวกพีชายนี่ไม่รู้จักน้องๆซะแล้ว 555+

นั่นตอนจบ แห้งตายแน่ๆ 555+

test1234

แปลได้บรรยากาศมากครับ เข้ากับเนื้อเรื่อง สามคนน้ำหมดตัวแน่

4251522

อ่าวนึกว่าจะโดนข่มขืนกลายเป็นจงใจมาให้เค้าเอาเองสะงั้นนนน

Edit ลองไปหาออ่านตอนก่อนๆหาไม่เจอเรยครับเรื่องนี้

สลัดผักใส่ไข่

ซีรี่นี้กลับมาแล้ว ไอหนุ่มคิดว่าจะมาล่ากลับมาเจอแก้งค์นี้ล่าแทน เรียบร้อย

แล้วก็เป็นจริงตามที่คาด รอตอนต่อไปครับ

thanonza1

ลายเส้นจาร เคย์นี่เดอะเบสจริงๆนะ แต่รสนิยมแกจะแปลกๆหน่อยสิ 555555

nekki

ระดับมีเรือยอซ์ขับแล้ว แสดงว่าบ้านต้องรวยมา พาสาวขึ้นเรือมาแบบนี้ไม่น่ามีปัญาอยู่แล้ว ถึงจะไม่ใช้สาวแก๊งนี้ก็เถอะ

มีเรือสำราญมาเกทับด้วยวุ้ย ขอไว้อาลัยให้3หนุ่ม
ว่าแต่ในเรือสำราญมีแค่สาวๆเท่านั้นรึ

Tdestiny

ติดใจเรื่องนี้มาตลอดครับ ยังคงเอาท์ดอกันตามสไตล์

อ่านแล้วคึกคักดีครับ ชอบมากก

แกงค์นี้โหดมาก สวยแต่ไม่ใสแถมจับแตกในหมดเลย

lamom

แค่ฉายาก็อึ้งแล้ว ก็คุณหนูแหละ แค่ความชอบที่ผิดปกติ

Edit เรือส่วนตัวขนาดนั้น ผู้ชายไม่น่ามีแค่พวกนี้หรอก แค่อาจจะนอนแห้งอยู่ในตัวเรือ

joulez

สาวแก๊งนี้พี่เอาไม่อยู่แน่ๆครับ คิดจะกินเขานิ่มๆ โดน พลาดแล้วพี่ชาย ฃ

งานเข้า เจอชุดสอง ขาสั่น ร่วงแน่นอนครับ

gokuon

ยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้แฮะ ต้องย้อนอ่านตอนเก่าๆละ

นี่สินะที่เค้าเรียกว่าสุดหล้าฟ้าเหลืองเรืองรองผ่องอำไพ

Tony Lao

แก๊งผู้หญิงต้องจัดการพวกผู้ชายจนหมดสภาพแน่ๆผมว่า55

ensd-07

กะจะมาเป็นเสือ เจอแม่เสือตัวจริงรีดน้ำซะเลย

บอกได้คำเดียวฟ้าเหลืองแน่นอน จริงๆๆ ควรจะมีสาวเยอะกว่านี้นะ จะได้แบบลุมจัดแบบนอนตาย

softjoke

หาเพื่อนรวยๆซักคน อาจมีโอกาสได้พึ่งใบบุญก็ได้ ไอหัวทองน่าจะเป็นเจ้าของเรือสินะ

tuizeed32

หาเรือซักลำจะได้ไมเนอะ สาวสวยขี้เงียนแบบนี้

เยดเอาเรือสำรานมาเองเลยยยย ยอมจ้า