ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 10 เที่ยวทะเล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2019, 06:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minibar

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลย สงสัยต้องอ่านย้อนหลังละ

โหดเหมือนกันนะครับ เรื่องนี้

Panupong Tongjitsakul

เรื่องนี้ทุกตอน ภาพเยอะสงสารคนแปลมาก T^T ขอบคุณมากนะครับ

gojira

แต่ละคนผู้ชายน่าจะฟ้าเหลืองแน่ๆดูจากเพื่อนที่ผ่านๆมา
แค่2คนยังแถบตายเจอทั้งแก๊งตอนจบตายแน่ๆ 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอหนุ่มเอ้ย  จ้องจะฟันสาวๆหารู้ไม่ว่าสาวๆนี่ละจะฟันพวกเอง

นั่นละ  หนีไม่ทันแล้ว

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

ddcc

เสียดาย ผชเยอะ แต่ลายเส้นเด็ดจริ๊ง บนดาดฟ้าเรือระวังเมานะ55
Ohhhh Sajiko samaaaaa มาแจมด้วยแหะ

meanza108

เพิงกลับมาเล่นเว็ปนี้ฮะ ยังสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ
 สาวๆเเก้งนี้ยังไปกับเเก้งไหนก็เด็ด เดียวจะอ่านเเต่เเรกครับ

jamebond000

ชอบเรื่องของนักเขียนท่านนี้ ได้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

ต้องย้อนกลับไปดูตอนเก่าๆ สนุกจนฟ้าเหลือง น้ำหมดกันทีเดียวเจอครบแกงค์นี้

kyojaza1

นี่ขนาดมาเก็บแต้มกันบนเรือเลยที่เดียว

edit:ถ้าผมได้เอาครบแก๊งล่าแต้มนี่จะตั้งใจเรียนเลยครับ

bomb1021

ทำไมดูแล้วเริ่มเป็นห่วงหนุ่มๆ ฟ้าจะเหลืองมั้ยหนิ

edit แค่สามคนยังเกือบตาย นี่ครบแก๊ง ลงจากเรือนี่แห้งเหลือแต่กระดูกอ่ะ

folk234

หนุ่มๆตายแน่ ไม่รุ้สะแล้ว 55

ว่าละ มาทั้งแก๊ง ถึงกับหน้าซีดเลยทีเดียว กลับตัวไม่ทันแล้วววว