ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] 5-Minute Order 5นาทีจะสั่งอะไรดี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 07:06:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

บัตรแค่1หมื่นเยนโคตรคุ้มเลยคุ้มยิ่งกว่าไปอาบอบนวดซะอีก

ต่อไปได้ใช้ฟรีซะแล้ว5555

bigboy001

::Thinking::  แค่เลียจนเสร็จก็เกิน 5 นาทีแล้ว แหมะๆ ถ้านางเอกไม่มีใจอยากโดน มีเหรอจะยอมขนาดนี้ว่าปะละ ::DookDig::

EDIT นี่ไงว่าแล้วยังไงก็ต้องให้เอาจรเสร็จแถมให้เอาตลอดไปด้วย 555+

CoolNook Thangsakul

5 นาที โคตรแพง พระเอกนี้ก้อเล่นซะคุ้มเลยนะ เสียไปหลายหมื่นเลยมั้งนั้น กว่าจะได้ ยสตน

CoolNook Thangsakul

555 พระเอกแม่มเจ๋งแหะ ทำให้ฝ่ายญ want เองจนได้

akerue

ก็สั่งให้เป็นเมียตั้งแต่ใบแรกเลยสิ

อ้อแกล้งให้อยากแล้วทีนี้ก็ได้ฟรีไม่จำกัดเวลา

Macro3427

คุ้มสุดคุ้มครับบบ

เข้าคู่กันดีจริง

leed555

5นาทีจริงหรอ น่าจะมีทดเวลาด้วยนะ555 โปรสุดคุ้ม

ผลสุดท้ายไม่รอดเซ็นระยะยาว แม่งทำให้อยากจนต้องร้องขอเลยนะ

sutee seechart

ขออ่านต่อหน่อยนะครับ
แต่ผมว่าถ้าผมได้ 5 นาที ผมเสียบอย่างเดียวเลย
-------------
5555 แสบจริงๆ ทำให้เสียวก่อน หลังจากนี้ก็ไม่ต้องใช้ 5 นาทีแล้ว

kanta110

MADAOO

ปกติงานของจารย์ Noise นี่ผมชินแต่งานโลลิแฮะ ไม่ค่อยเจอแนวๆนักเรียนโตๆเลยเหมือนเจอแทบจะนับครั้งได้เลย(ฮา)
ความรู้สึกตอนอ่านนี่ น่าจะไปหาทำกันหรือใช้ตั๋วกันที่อื่นนะครับ ในห้องเรียนผมว่ายังไงๆอยู่นะเนี่ย ฮ่าๆ

ensd-07

5 นาที เป็นผมเย็ดเลยครับ จะได้ไม่เสียเวลา

ออกแล้วทำให้อยากแล้วขอโดนเองด้วยความเต็มใจ

boxser

เป็นผมไม่เลียนะ จะจัดอย่างเดียวเลย ใบละ1หมึ่น แพงอยู่นะ

edit ตอนจบนี่ สั่งให้จัดหนักด้วย ติดใจสินะ

tadds

ราคาแบบนี้คุ้มสุดๆไปเลย สุดท้ายคงได้ฟรีสินะ
Edit ได้ฟรีจริงสะด้วยสุดยอดไปเลย

best0011

5 นาทีเหลือเฟื้อละผม สิงห์ปืนไว  ::Confident:: ::Confident::

Edit .    คิดว่า 5 นาทีที่เหลือจะเริ่มก่อนะสะอีก     ::Evil:: ::Evil::

tuix

เอาจริง กว่าจะถึงคำขอที่ 5 ก็คงได้เย็ดทั้งคืนแน่เลย

คุ้มมาก ๆ พระเอกเขียนสัญญาเอง ได้เย็ดตลอดชีพ