ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Never Alone ภรรยาขี้เหงา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 24, 2020, 11:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

เสร็จแน่พ่อหนุ่มเซลคนนี้ เจอแม่บ้านขี้เหงาแบบนี้เข้าไป

บริการดีแบบนี้รับประจำไปเลยครับคุณนาย

poloxz

เหงาแบบนี้ เดี๋ยวมีจัดให้

อดใจรอนี้บอกใคร บอกตัวเองละม้าง555

mspeed

ของขาดแบบนี้พ่อหนุ่มน่าจะมีของดีไว้บริการแน่นอนเลยครับ
อ๋อ แถมบริการส่งหนังสือพิมมพ์ตอนเช้าทุกวันด้วยนะเนี่ย

bbekl

aod2430

เรียบร้อยติดบ่วงแม่บ้านแล้ว

ติดใจเลยละสิ

bigboy001

แม่บ้านมาแนวอยากโดนจัดหนักเพราะผัวรักไม่เอาอ่าว...งานนี้ต้องมาพึ่งบริการเด็กหนุ่ม..เยสแก้เงี่ยน....เดาได้เลยว่าแม่บ้านติดใจให้ส่งนสพ.แล้วก็นอนแบขาให้เยสทุกวันแน่นอน

EDIT ก็อย่าที่บอกเธอติดใจแล้วยังไงก็ต้องการอีกแหละ ดีไม่ดีท้องมานี่ลูกของเด็กส่งหนังสือเลยนะ

faith

ยิ่งเหงาๆอยู่ผัวก็ไม่ทำการบ้าน อ่อยเด็กขนาดนี้ โดนจัดหนักแน่ๆ

Phoowadol

อั๊ยยะ  มาได้ถูกจังหวะจริงไปนะ หนุ่ม.... แหม่คุณนายก็ ปากยังบอก ไม่เอาๆ อยู่แหม็บๆ...เกิดสนใจขึ้นมาทันควันเลยนะแม่คู๊ณ.....55  อะจึ๊ยๆ
   ตอนนี้ หอยของฉันกับดุ้นของเธอ ติดกันแล้ว  จะคาไว้อย่างนี้  ที่เหลือ ขึ้นอยู่กับเธอ.......โอย.....มาขนาดนี้ ไม่ดันให้สุดทาง  ก็ไปบวชซะเถอะ  555  จะเหลือเหร๊อะ!?.......แอบกินแบบนี้ มันตื่นเต้น ดีออก  หลังจากนี้ น่าจะผูกปิ่นโตกัน อีกนาน......ใครติดใจใครแน่ไม่รู้  ที่รู้คือ  แม่บ้านไม่เหงาแล้วหละ.....อิอิ
  .... ชอบๆๆๆ 

everythink

เจ้าหนูโครยโต สาวขี้เหงาเจอแบบนี้ ทนไม่ไหวแน่นอน

andycarton

แหมๆผัวไม่ค่อยได้ทำการบ้าน เจอดุ้นใหญ่ๆยั่วๆของเด็กเลยหาเรื่องอ่อยซะงั้น งานนี้โดนคาบ้านแน่ๆ ::DookDig::Edit:เจอดุ้นเข้าไปเลยต้องเปลี่ยนหนังสือพิมพ์เจ้าใหม่ แถมส่งถึงบ้านทุกๆวันอีกพินเลยนะตัวเมียอะ ::DookDig::

bnk poo

ไอ้หนุ่มนี่คง งง ทำอะไรกับกูเนี้ย มาขายหนังสือแท้ๆ

ผูกปิ่นโต กินยาวเลยทีนี

tuix

แม่บ้านขี้เหงา กับ หนุ่มน้อยนักส่งหนังสือพิมพ์
เมื่อมาเจอกัน ความมันก็บังเกิด

กลายเป็นบริการระยะยาวไปเลยครับ

The Naive

ถึงกับน้ำลายไหลเชียว

Edit ตกลงต้องมาส่งเองทุกวันเลยหรือ นึกว่ามาขายสมาชิกทีแรกเฉยๆ หรือว่าติดใจเลยขอมาส่งเองนะ

hippopov2

สงสัยคงจะได้สั่งหนังสือทุกวันแล้วล่ะแบบนี้ ว่าแต่ควยอะไรมันจะใหญ่จนเห็นเป็นลำได้ขนาดนั้น