ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Youkosou e Youkoso ยินดีต้อนรับสู่หอพักของโยโกะ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2020, 07:27:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

น่าอิจฉาคนอยู่หอนี้จริงเลย ได้จัดมันส์ๆตลอดเลย  ::Dribbling::

คนเยอะขนาดนี้รับไหวมั้ยเนี่ย สงสัยจะฟิตได้ไม่นานแล้ววว

fallenversa

เนื้อเรื่องกาวๆแบบนี้ 5555 ไม่แปลกที่จะหยิบมาแปล
อยากมีโมเม้นเจอเจ้าของหอแบบนี้บ้างจัง
...
ทุกคนในหอรุมขนาดนี้ ยังมีแรงทำกับข้าวได้หรอ 5555

jittipat

บริการทุกระดับประทับใจ

อะไร ยังห่วงเรื่องเรียนกันอีกหรอ 555

Mining231

ผมละอยากไปอยู่แบบนั้จังเลยงับบบบ

ยอมโดยแม่ด่าซ้ำชั้นอีกซักปี 5555

Minibar

หน้าอย่างไร้อารมใดใดเลยอ่ะ

สุดท้ายกินไข่กะมิโสะเหมือนเดิม

hippopov2

ผู้ดูแลแบบนี้หาได้ที่ไหนบ้างเนี่ย ผมยอมกินอาหารเมนูเดิมๆไปทั้งปีก็ได้อ่ะ ถ้าได้แบบนี้

555 ถึงขนาดยอมซ้ำชั้นกันเลยเรอะเนี่ย อาการหนักแล้วนะแบบนั้น

Tdestiny

ผู้ดูแลหอนี้ถ้าไม่มีบริการพิเศษ

คงไม่มีอยากอยู่แน่ ดูดบุหรี่ในบ้านชิลเล๊ยย55

แต่เจ๊แกนี้นิ่งเป็นผักเลย จะฟินกันหรอ55

pfrankz

หอแบบนี้อยุ่แถวไหนจะเช่าอยู่ตลอดชีวิตเลย

ไข่ดาวกับซุปทุกมื้อก็ไม่ไหวนะถึงจะมีคุณโยโกะให้กินทุกวันก็เถอะ

นายไข่ย้อย

แจ่มขนาด หอน่าอยู่ เดือนเท่าไหร่น้อแบบนี้ จะพักยาวๆ ::Confident::

เจ้แกถึกมาก อัพ vit มาเท่าไหร่กันละเนี่ย  ::DookDig::
อิอิอิ

cloudser

::Glad:: หอพักที่ไหนเนี่ย เปิดเรื่องมาก็เยบเลยดูท่านางจะชิวๆยื่นให้ไอ้หนุ่มจัดสบาย สงสัยจะได้ล่อทั้งหอแต่ๆเลยคงไม่มีพระเอก  ::Angry::

—- 555 เจ้แก่ปล่อยตัวตามสบายๆขนาดโดนยังไรอารมณ์ สุดท้ายโดนรุมค่อยได้ร้องหน่อย555

vincentzx202

หูยผู้ดูแลใจดีงี้ จ่ายค่าหอไม่อั้นเลย

เป็นกูก็เรียนซ้ำชั้น เด็ดขนาดนี้ได้ยเ็ดทุกวันเลย

makijung

ชอบเหมือนผม แบบสาวโดนเย ยังนิ่งๆ ปรกติไม่ค่อยมีแนวนี้เท่าไหร่ ลายเส้นอ.ท่านนี้แต่ละเรื่องสนุกทั้งนั้น ถ้าเป็นไปได้แปลทุกเรื่องจะเป็นพระคุณมากครับ
แบบนี้ใครๆไม่ก็อยากเรียนจบละนะ555 เป็นผมก็คงเหมือนกันละนะ

Tee001

เป็นผมไปเช่า เจอแบบนี้คงไม่อยากย้ายออกแน่ๆครับ แต่คงไปใช้บริการทุกวัน อิๆๆ

แล้วหนุ่มๆจะเรียนจบมั้ยเนี่ย  ติดใจผู้ดูแลหอขนาดนี้ 555

vigo

เป็นการบริการที่น่าประทับใจของเด็กหอเพื่อเรียกลูกค้า

ถึงจะมีไข่ดากับซุ๊ปก็กินไปเถอะได้อย่างอื่นแถมคุ้มกว่าเยอะเลย