ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ย้อนวัยระเริงกาม ตอนที่ 10

เริ่มโดย C.kokwanz, มกราคม 26, 2023, 09:04:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

3344

beammuza

ไอ้จอร์จตามไปจัดฟ้าทั้งคืนแน่นอนอ่ะแบบนี้..

m rod

aimoddang

หายไปทั้งวัน​ โทรหาก็ไม่รั​บ​ น้องฟ้าคงมีนอกรอบแน่นอน

พระพาย

รอฟ้าอยู่ครับ ว่าจะไปทางไหนต่อ

02beekini

samps

silencer001

ฟ้าน่าจะนอกรอบกับจอร์จแน่นอนละแบบนี้

tepsexxx

จัดมาเลย มา 100ตอน ก้จะอ่านทั้มหมด

lalla

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ
รับรองว่า พลติดต่อไม่ได้ เพราะฟ้ากะจอจด์ไปเข้าจังหวะกันตลอดแน่ๆ

Wang8734

than.ya

ฟ้ากะจอร์จนัดกันเรียบร้อย ปล่อยพลไว้กลางทาง  ::DookDig:: ::DookDig::

ฮันเตอร์ ชิตี้

C.kokwanz

ตามพล็อตเรื่อง ถ้าคนที่อ่านตั้งแต่ต้นคงรู้ว่าปัจจุบันพลกับหนิงอยู่ด้วยแบบสามีภรรยาแถมมีลูกสองแล้วใช่ไหม แต่ผมเล่าย้อนอดีตว่าทำไมปัจจุบันพลถึงมีรสนิยมแบบนี้ และจอร์จเป็นใคร ถ้าชอบก็รอติดตามกันต่อยาวๆนะครับ ผมเคยอ่านแต่งานของนักเขียนท่านอื่น พอมาลองเขียนเองถึงได้รู้ว่ามันยากกว่าที่คิด เพราะต้องใช่จิตนาการคิดเนื้อเรื่องเยอะจริงๆจนได้ไอเดียแล้วเขียนทิ้งไว้วันละนิดๆ กะจะเขียนเรื่องสั้น มารู้ตัวอีกทีก็10ตอนแล้ว 555

johnone