ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 13 : ลูกสะใภ้

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 13, 2019, 07:26:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerr

wap5513

ริวเป็นคนช่างสังเกตุ ใส่ใจรายละเอียดกับทุกๆคนมาก

ติ๊ก ติ๊ก

อ่านแล้วเนียนๆมากครับไรซ์ ชอบความเป็นธรรมชาติของภาษาพูด เทคนิคการบอกเล่าขั้นตอนการทำอาหารทำให้เห็นภาพเลยครับชอบ อินมากๆครับขอบคุณไรซ์ด้วยนะครับที่บรรจงแต่งให้เพื่อนๆได้อ่านกันครับ

gritkin

อ่านแล้วหิวเเทนเลย อยากกินอร่อยๆแบบนั้นบ้างจัง

retirenavy

silencer001

ป้าน่าจะได้มาทำแน่ๆอ่านไปหิวไปเลย

Sri Trang

เป็นรายการ Iron chef ไปแล้ว สักพักมีคนมาท้าประลองทำอาหารมั้ง

offroad

คุณป้าช่วยสอนทำอาหารให้หนูพลอย เอ้าๆๆๆ สกิลพลอยก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆอ่ะจิ

kirito.ryu

Bluemuffer

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ

knightmoon

กลายเป็นรายการทำอาหารไปแล้ว พลอยน่าจะอีกไม่นานแล้วล่ะ ส่วนพี่สาก็คงใจแข็งจัง

kriangbaac

sp502

ต่อไปนี้พลอยคงจะมีความสุขเสียทีนะ เพราะเริ่มที่จะเข้าที่เข้าทางแล้ว คงเริ่มเตรียมตัวเป็นคุณนายตระกลูอิซานางิละ

Korn Phawat

พลอยโดนจัดวันนี้เลยรึเปล่านะฟื้นรอบนี้ไม่น่ารอด