ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonhead

ทุกอย่างมิใช่บังเอิญ...คำกล่าวของผู้ปฏิบัติดี ปฏิบัติแล้ว...ทุกอย่างเกี่ยวพันกันด้วยกรรมที่มีร่วมกัน...จากนี้จะเป็นเช่นไร อัสนี เกตุ และกรรณิการ์

Lucitor

โดนผีหลอกใช้ 555 นี่สิน่ะ ชื่อเรื่องจะสื่อถึงตอนนี้นี่เอง

pankea

พลอยกับขนุนก็สลับกันให้ความสุขแต่อสนีก็ยังระลึกถึงกรรณิการ์อยู่เสมอโดยทำบุญอุทิศให้ทุกวันจนกระทั่งเธอได้หลุดพ้นซึ่งถือว่าได้สร้างกุศลอย่างมากมาย

loveice5566

ได้ผู้มีบุญใหญ่ ทำบุญให้เลยได้หมดกรรมเร็วกว่าที่คิด พระเอกของเรา หล่อจริงๆๆๆ

sunnie06

polka2012

กรรณิการ์จะได้กลับมาเป็นคนไหมนะ..จริงๆอยากให้มีต่ออีกนะครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆอ่านสนุกเพลินดี ::Thankyou::

nuunung

ไปซะละผีสาว แล้วแบบนี้ จะได้ใครมาทดแทนล่ะนี่

ืnininunu

wawer nakorn

Creader

บุญบารมีเยอะ
ผีสาวได้ไปสู่สุคติเลย

ืns52800189

แล้วอสนีจะพบกรรณิการ์อีกไหมนะ

candyman_042

ทำบุญให้จากคนบารมีสูง กรรณิการ์เลยได้ไปเกิดไวขึ้น ผู้แต่งเล่าเรื่องมีอรรภรสมากค่ะ ถ้าเป็นไปได้ อยากให้มีภาคต่อนะคะ

nui06

กรรณิการ์ไปเกิดแล้ว....มีภาคสองหรือป่าว..

hanabombam

มีมาอำลาส่งท้ายแบบจัดเต็มด้วย เทใจให้กรรณิการ์เลย

anant95

ผมเพิ่งเข้ามาอ่านเรื่องนี้หลังจากอ่านเสน่หาหมอผีสาวแล้วชอบมากเลยต้องกลับมาอ่าน สนุกครับ