ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:02:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

ขอบคุณมากๆครับ แค่อ่านก็ลุ้นคุณเอมกับทองก้อนละ

ว่าแต่มีบางคำที่พิมพ์ผิด สะกดคำผิดครับ

amaji_shiro

คุณเอม เกือบจับพี่ทองก้อนได้ซะแล้ว

::Ahh:: ::Ahh::

suriyamahajit

ทิ้งท้ายไว้คุณเอมแล้วมีไรต่อไปนะขอบคุณครับ

Dts Rayong

มารวดเร็วครับ อีกอย่างนึงแนวนี้ไม่ค่อยได้เห็นมากนัก แนวพระเอกปลอดตัวมา ขอบคุณมากครับ

Kingmar

รปภ กับลูกสาวท่านประธาน จะจัดการได้เมื่อไร. 

yuth2011

ไม่มีบทเสียวแต่ชอบครับรอติดตามอยู่ครับ

eka1325

เจอ เอมแบบนี้พระเอกของเราจะทำภารกิจสำเร็จไหมนั้น  สงสัยจะมีความรักเกิดขึ้นอีกแน่เลย 

err

ยามบ้านนอกแอบชอบเจ้านาย  คงหมายตาไว้ตั้งแต่  10  ปีก่อนละ

fantastica

มาสืบรัยในบริษัทหรือมาตามหาหัวใจ

sutee seechart

เริ่มมา 2 ตอน มีความรู้สึกว่าจะ ลึกลับนะครับ น่าสนุกครับ
รปภ. CIA จะได้กับใครบ้าง ลุ้นๆ

retest

เหมือนหนังสายลับเลย สนุกแน่ครับแบบนี้
ปล.ผมอยากแจ้งเบาะแสครับ คุณเอมมีพิรุทครับ เราจับเธอไปสอบสวนกันดีไหมครับ แฮ่ หยอกๆๆ ::Grimace::

swss2511

zamakarn

สายลับมักมีเมียเยอะ เอ๊ะ เดี๋ยวนะ 55

silverwolf

จะเรียกว่าพรมลิขิตหรือเวรกรรมที่ได้ทำกันไว้ จากที่ห่างหายกันไปในที่สุดก็ได้มาเจอกันอีกครั้ง แต่ที่แน่คุณชายใหญ่  ::Oops:: โดนเต็มๆ หายซ่าไปเลย เป๋ห่าว

อิทธิพล ทบชา

คุณเอมนี่ท่าทางจะเป็นสาวในฝันของทองก้อนเลยล่ะ