ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

kasor7

ชอบในการดำเนินเรื่องได้น่าสนใจทุกตอนที่เขียน  ทำให้การอ่านสนุกตลอดเวลา  ขอบคุณ

JJJJJJJJJ

ขอจิ้มโบกี้แล้วกัน เป็นแฟนกันแล้ว

ส่วนน้องแอลรอไปก่อน

Thank a lot  ::WooWoo::

panut789

แหม่ ท่านแอสชงน้องแอลมาขนาดนี้
เดาได้เลยว่าเสียงส่วนใหญ่ไปทางไหน 555
ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ ::Yes!::

Nikubou

ผมขอเชียร์เมียหลวงโบกี้ครับ เธอไม่ได้ผจญภัยนานแล้ว ส่วนน้องคุณหนูจ๋าคนนี้ดึงๆไว้ก่อนครับ (ทั้งๆที่อยากให้เธอได้เจอของจริงก็เถอะ)

micky

ขอบคุณครับ ขอ vote ไปกับแฟนน้องโบกี้ครับ น้องแอลค่อยมาเก็บที่หลัง

4ylnox

เหล็กกำลังร้อนต้องรีบตีครับ ผู้อ่านท่านอื่นต้องคิดแบบเดียวกันนี้แน่ๆ

therasak

ใจเต้นตูมตามเลย ตัดสินใจยากมากว่าจะไปกับใคร

pandabb

เจ้าชู้กับโลเลมีลักษณะคล้ายกัน คือเลือกทุกคน

Kunchay Ronnapee

ไปทะเล..กันดีกว่า ปล่อยใจให้สุขสันต์ อิอิ

PomPer

ไปกับโบกี้ครับ ไม่ได้เจอกันนานแล้วคนอ่านคิดถึงแล้ว

kapomman

samrong

ผมชอบเรื่องนอกสถานที่ ไปกับแป้งก็แล้วกัน

kongrith

เปิดประสบการณ์ใหม่ก่อนเลย ไปจัดหนักที่ทะเลดีกว่า

kuniine

ติดตามอยู่น่ะครับ ตอนต่อไปมาไวๆน่ะครับ

azerothx

เรื่องนี้ผมเชียร์ โบกี้ ครับ แม้จะเสียดายแอลก็เถอะ