ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

เสียวมากครับ แนวแอบแบบนี้ อยากรู้ว่านายอั๋นจะหลุดอะไรให้พระเอกรู้บ้าง และน้องตองจะทนความเสียวได้นานเเค่ไหน

xnaja

เรื่องสั้นที่มาครบเลย แต่ละฉากได้ใจมาก
แถมได้เอาซะคุ้มเลย

heyheyheyk2

สุดจริงๆเปิดซิง ได้เย็ดตลอดเวลา คุ้มราคามาก

sawatcat

นี่มันยิ่งกว่า​นายทุน​เงิน​กู้​อีกนะ ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​

dumrongsak

Debaker Singlek

คุ้มมากได้เปิดซิงด้วย แถมวันละหลายรอบได้ทุกอย่างทุกท่า คุ้มมากๆๆ

darter

kalampee

สุดยอดครับ เอากะแฟนคนอื่น แถมเปิดโฟนอีกต่างหาก

jackalza

i_robot

signo123

mhoa2000

livpool

ผูกปิ่นโตกินแบบนี้แถม ยสตน.ด้วยถือว่าคุ้ม

moodum07

เคยมีประสบการณ์คล้ายๆเลยครับ

แต่น้องมันขี้หึงสุดๆ เลยแค่คลำๆ ไม่ได้จิ้ม
ตอนนี้น้องเค้าก็กลับไปอยู่กะผัวเค้ามีลูกมีเต้าไปแล้ว

อ่านแล้วนึกหน้าน้องเค้าลอยมาเลย
ขอบคุณนะครับ