ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

สนุกมากครับ ยังแอบหวังว่าจะได้ลงเอยกันแต่มาทางนี้แล้วก็ไม่น่าจะเป็นไปได้ ขอบคุณมากสำหรับผลงานดีๆ

noojane

คุ้มโคตร ให้ยืม30000 พร้อมเก็บดอกได้ไม่อั้น

kidzero

สาวๆในยูนิฟอร์มนี่โคตรได้อารมณ์เลยครับ โดยเฉพาะนศ.แพทย์ เวลาใส่กาวน์คู่กับชุดนศ.กับกระโปงทรงเอพูดตรงๆเลยว่าโคตรเอ็กซ์

แสน แสน

น่าสงสารตองนะครับโดนแกล้งเย็....ตอนที่คุยกับแฟน

crazylex

hunterkung

God25

เสียดายคุณครูนะ น่าจะได้สานต่อ แต่กับตองนี่น่าจะมีเรื่องหักมุมแน่ๆ

160325

หลอกเอาเงินกันชัดๆเลยนิ แหม แต่ก็คุ้มนะ

MAC

อิจฉาจังอย่างมีรุ่นน้องอย่างน้องตองบ้างจัง ::Beggar::

spty24

อะโถ่ววว นึกว่าจะเป็นดี5555555
แต่ก็ฟินดีครับ😂😂 ::HeyHey::

icerocker

คุยเสร็จโทรศัพท์ อะไรๆก็เสร็จพอดีตามด้วย ::KO::

gritkin

งานนี้เป็นคู่นอนมากกว่าคนรักสินะ ทำไมคบนายอั๋นมานานไม่เคยได้เอาละ อยากรู้จัง

solomon1977

ใจกล้ามากเอาแฟนเค้าแล้วเปิดโฟนไปด้วย แถมเอาสดอีกต่างหาก สายโหดของแท้เลยนี่หว่า

dodoza2

คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้มรุ่นพี่ อิอิ ขอบคุณมากครับ แต่แอบแปลกใจคบกันมาสิบปียังไม่เคยโดนเฉย

akepong

อูยยยส์อ่านไปเกร็งไป 30000บาทนี่โคตรจะคุ้มได้ใช้ก่อนแฟนตัวจริงอีกต่างหาก