ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

แล้วมีเวียนกันเป็นทาสเนื้อไมละ งานนี้ไม่ได้เรียนแน่ๆ
มีผู้เสียสละ โดนคนเดียวเลย

yopern

ตั้ง1อาทิตย์ น่าจะยับเยินแน่ ตอนแรกพวกผู้ชายมันก็นั่งเงียบๆนั่นแหละ เดียวพักเดียวก็จะแสดงตัวออกมาทั้งหมดนั่นแหละ

yopern

อารมณ์อีกด้านมันตื่นขึ้นมาสินะทาสเนื้อ เลยไม่ยอมเปี่ยนออกเลย

panjun

ผมเคยคิดว่าอยากได้กฎหมายแบบนี้นะแต่ก็คิดว่าถ้ามีลูกสาวคงแย่แน่ ไม่เอาดีกว่า...

สุดท้ายยอมเป็นจริงๆด้วย ผมอยากรู้จุงว่าจะมีคนที่เป็นแบบนี้จริงๆไหมเสพติดการข่มขืน เพราะในความคิดผมไม่น่าจะมี

jachal

กว่าจะครบ 1 อาทิตย์ คงดนไปหลายน้ำแน่ ::Shower::

สุดท้ายติดใจเป็นทาสเนื้อตลอดไป ::Shower::

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

น้องเค้าทำไรผิดครับถึ่งทำกันแบบนี้ อ่านแล้วขึ่นเลย น้องชายผมนะที่ขึ่นรอแนวนี้มานานมากชอบครับ จัดหนักเลย อ่านจบตับผมยังทำงานปกติรึว่าผมจะโหดเกินไป สนุกครับคิดว่าคงมีตอน2แน่เลย

tamagot123

::Thinking:: ผมว่าตอนจบต้องกลับมาติดใจ แน่นวลล

น่านไงตูว่าละสุดท้ายก้เติมชั่วโมงต่อ55555

noohun

กฎหมายงี้ มีแต่จะลดประชากร เพราะผู้หญิงจะหนีออกนอกประเทศกันซะเยอะเอาน่ะสิ
ถ้าจะเอาจริงๆควรปิดประเทศไปเลย (แต่เศรษฐกิจจะล่มเอาอ่ะนะ)
ไม่รอดอ่ะ หนูฟุยุ หน้าแถมนี่บ่งบอกความคิดนางได้ดีมาก

Dragoo

กฏหมายบ้าไรนี่ เป็นกฏหมายที่สุดยอดมากสำหรับหนุ่มๆแต่สาวๆคงไม่ชอบเท่าไหร่

**สงสัยชอบละสินะ ไหนๆก็สนุกละก็สนุกที่สุดเลยละกันนะ อย่าปิดกั้นตัวเอง
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

CoolNook Thangsakul

เอะอะ อะไรก้อทาสเนื้ออย่างเดียวเลย วิธีแก้ปัญหา ญ โดนข่มขืนมีเยอะแยะไป

CoolNook Thangsakul

สุดท้ายติดใจจนได้ เพื่อน ญ คนอื่นก้อโชคดีไป เหอะๆ

youtome3

แบบว่ามันเป็นดาบสองคม ถ้าเราไม่มีแฟนญาติพี่น้อง เป็นอะไรที่โคตรฟินเลย แต่ถ้าญาติหรือแฟนโดนคงแบบ

หดหู่ใจมากๆเลย อยากรู้นางเอกทำอะไรมานะถึงโดน
---------------
เวรกำ หักมุม สุดท้ายนึกว่าจะเฉลย ฮ๋าๆๆ ติดใจซะงั้น พวกผู้ชายนี่โคตรโชคดี

nakchakun

กฎหมายอะไรของมันฟะ มีแบบนี้ผู้ญิงหายหมดประเทศแน่ ว่าแต่สุ่มเลือกทาสเนื้อไงหว่า

ใจสาวคนนี้มันได้หว่ะ ยอมเป็นต่อเพื่อไม่ให้สาวๆในห้องเป็นแทน หรือว่าติดใจหว่า
ปล.รู้ล่ะว่าทำไมโดนเลือก ครูมันอยากนี่เอง 555