ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Izumi, Reizei]Midareuchi สอนรักยัยกัปตันสาว [ภาพสี] แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 12:24:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

โค๊ชคนนี้ใช่พระเอก(ผู้ร้าย)แน่เหรอ

หมดกัน นางเอกเรา

bnk poo

โดนทำโทษ นักเทนนิสสาวๆ จะโดนอะไรบ้างนะ

เย็ดกับซ้อมเทนนิส เลือกสักอย่าง

whiteshark

นักกีฬาผิวสีแทน. ว่าแต่โดนเรียกไปพบหลังซ้อมเสร็จนี่ คิดเรื่องดีไม่ออกจริงๆ  ::HoHo::

iammek

โค้ชให้ไปหาที่ห้อง งานนนี้มีท้องชนกันชัว

สุดยอดเลยเรื่องนี้ น่ามีตอนต่อไป พาพระเอกมาร่วมด้วย

Tdestiny

เรียกกัปตันไปพบส่วนตัวแต่เริ่มเลย

ไม่น่ารอดครับ

คิดว่าจะเสร็จอาจารย์ แต่ก็ntrอยู่ดี

สรุปแล้วพลิคแต่ก็มันอยู่ดีครับ

gfthebc

สงสัย​น่า​จะ​ถูก​โค้ช​ลงโทษ​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่าสงสาร​กัปตัน​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ ถูก​ทำให้​กลาย​เป็น​แบบ​นั้น​ไป​ได้​

Worrarat Imkaow

ผมเคยเห็นโดนจินเรื่องนี้มันยาวมากเลยนะ แอดทีเดียวหมดเลยหรอครับ!! หรือจะอัพลงทีละตอน? ขอไปอ่านก่อนแล้วจะมาบอกความรู้สึกนะครับ!
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ รู้สึกยังNTRไม่สุดแฮะมันต้องส่งคลิปให้แฟนนางเอกดูและให้นางเอกบอกความรู้สึกว่าเซ็กของเรียวมันดีกว่าแค่ไหนด้วยสิถึงจะสุด

mummebufa

jarabaman

bigboy001

::Thinking::  โค้ชคงจับสาวๆในสังกัดเยสแตกในแบบสะใจ กระตุ้นให้พวกหล่อนติดเซ็กส์ แล้วพอเลิกไม่ได้ก็กลายเป็นทาสกามแหงะๆ (เดาเอานะ) ::Thinking::

buark

ผมเป็นโค้ช ผมก็เครียด มีแต่สาวๆ ถึงชีวิตจริงมันต้องหื่นกันมั่งแหละ วันๆ ไม่เป็นอันสอนกันพอดี แต่สงสัยคนไม่มาซ้อม เจอโค้ชติวหนักแน่เลย 

buark

คิดว่าจะโดนโค้ชเล่น ไปอีกแนวเลย พระเอกก็บื้อเกิน