ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

victor basso

ทองก้อนต้องไปทำงานหนึ่งปีเพื่อแลกกลับการได้ออกจากองค์กร กลัวก็แต่ว่าจะเป็นกับดักที่องค์กรจะจัดการทองก้อนล่ะนะ

ones26421

ครับ อ่านแล้วเดาไม่ถูกเลยว่าจะหักมุมอย่างไง คุณเอมกับคุณอรจะร่วมด้วยช่วยกันไหมนะ

starfucker

watana999

อรกับเอม สุดท้ายจะจบที่ใคร เดาใจไม่ออกจริงๆ ขอบคุณนะครับ จะรอลุ้น

Pong Pan

ลุ่นคับว่า นายทองก้อนจะสอยใครอีกในบ้านนี้

ekplaywalk

จรัญ บุญชู

ทองก้อนจำเป็นต้องรับงานจากองค์กร เพื่อหวังหลุดพ้นจากองค์กร ทั้งนี้เพื่อความรัก

eeepc

สนุกมากเลย ครับ แม้จะไม่มีบท นั้น

rasata

เดินเนื้อเรื่องได้น่าติดตามมากครับ รอทองก้อนฟันคุณเอม เลย

winking

รักคือการรอนึกว่าคุณเอมจะโดนก้อนจากชะแล้วครับลุ้นๆ

amaji_shiro

แม่ง...พี่ก้อนมปักเดธแฟล็กตัวเองซะงั้นว่ะ

::Ajark:: ::Ajark::

หวังว่าจะได้กลับมาควบสอง ทั้งคุณเอมคุณอรนะ

::Me?:: ::Me?::

earlybird

ทุ่มสุดตัวเพื่อคนที่เรารักและรักเรา จัดไปทองก้อน

hunterkung

บอกแบบนี้ที่ซ่อนไว้มีของดีแน่ๆ เนื้อเรื่องสนุกครับ ทั้งรักทั้งรบ

มะยม ร้อยเอ็ด

สั่งลาคุณอรไม่รวบคุณแอมเลยอ่ะ

Knight Templar

เออก็สงสัยตั้งแต่ตอนที่แล้วน่ะว่าคุณอรแกไปเกิดชอบพระเอกตอนไหน มาเงียบๆแต่ฟาดเรียบจริงๆ