ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 09 ] ตอนที่ 143( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 26, 2024, 01:38:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thongchai Wangsri

neuneu

ขอบคุณครับ เทพโทนมีพ่อทศคอยให้แนวคิดบอกสอนไปในทางที่ถูกที่ควรเป็นอะไรที่ดีมากๆเลย
#ทั้งพ่อและแม่เลยสอนแบบนี้แปลกๆหรือจะมีอะไรเกิดขึ้นนะแปลกๆทั้งสองคนพูดให้คิดแบบว่ายังไงละ

prajuab masorn

มันเป็นสัจธรรม แล้วจะอยู่กับสาวๆได้นานหรืออยู่ตลอดไปนะครับ

xonly-1454

คืนนี้เจ้าโทนลำบากแน่ ห้องเล็กๆนอนตั้ง 4 คน แล้วยังมีอุปกรณ์อื่นอีก จะนอนกันยังไง คงต้องซ้อนๆกันบ้าง แต่จะจัดกิจกรรมได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ ต้องลุ้น

Popoing

น้าทศ สอนได้ดีมากครับ  จะรู้ถึงแบบนี้ต้องผ่านประสบการณ์มาก่อนครับ และจะเข้าใจจริงก็เหมือนกันต้องเดินผ่านจุดนี้มาก่อน

kookai

พ่อสอนจากประสบการณ์ชีวิต เส้นทางอีกยาวไกล ก้าวเดินอย่างไม่ประมาทครับ

chapter11

ท่านพ่ออบรมสั่งสอนไปชุดใหญ่เลยนะครับเนี่ย ประสบการณ์ล้วนๆ