ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 37

เริ่มโดย เจตภูติ, มิถุนายน 16, 2021, 08:44:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lordtoung

อัศวิน รัตนแก้ว

เรื่องยุ่งเป็นอวนพันกัน แล้วมันจะจบยังไงนี่ ต่างเป็นคนไม่ใช่พระอิฐพระปูน. ไม่นิยมปวดตับนะครับ..

asper7352

จรัญ บุญชู

ลูกศิษย์จะเป็นจุดอ่อนให้พวกเสี่ยวีรชัยเข้าถึงตัวอาจารย์หรือเปล่า...แต่เชื่อว่าอาจารย์น่าจะป้องกันข่าวสารความลับไว้แล้วนะ

bronzehead

วิทวัสนี่ ถ้าคุยดีๆ น่าจะดึงมาเป็นพวกได้นะ

munkza

ไว้ใจ้ได้ที่ไหนละ ฟาดไปจนหมดแม็กแล้วเปล่าคุณหนูเอ้ย

auauto

ดวงใจ คำแสงราช

::Elder::ของสหรัฐอเม อริสาจังวันใหนจะมาหาอาจารย

teerapong2534m

นายอ๊อดเราจะโดนจับได้ไหมน้อน่าหนักใจแทนจริงๆ

jaojom

พี่ใหญ่น่าจะมาเสริมทัพ อ.เจษ นะครับ มีตัวละครเพิ่มอีก 1 ได้ลุ้นหน่อย ฝั่ง อ.เจษคนน้อยเหลือเกิน

chatree52

Daxamoo

Num num

mrbirddum

ปลา อ๊อด เอิร์ท จารย์ ไม่เหมาะกับใครเลยยยย

aceinw6969

งานจะเข้าอ๊อดแล้ว ฝ่ายตัวร้ายก็ไม่เบาเลย คนเจ๋งๆ มีเยอะ