ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

แนวนี้เพิ่งเคยได้อ่านครับ พ่อรักลูกสาวแฟนเก่า แม่รักลูกชายแฟนเก่า มันต้องมีหมู่บ้างล่ะ

สุดท้ายก็รวมหมู่จริงๆด้วย อยากให้มีภาคต่อ แม่ลูกที่ปรากฏตัวตอนท้ายจังครับ

Pure Pure

แฟร์ดี ถือว่าวินๆ ทั้งสองฝ่าย 
คุณพ่อ แบบนี้ก็เสียเปรียบน่ะสิ ที่ไม่ได้มีอะไรกับคุณแม่ด้วย

เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

piratss

สลับคู่กัน แบบนี้ก็ดีแลกกันเลย

ได้ครบทุกคนเลยฟินกันไปครับ ดูลูกสาวติดใจพ่อมากๆเลยนะ

[email protected]

ตอนแรกนึกว่าจะแอบๆ ดันรูเ้ห็นกันซะได้นี่ มีตอนต่อไหท

Samart Phowongphailert

Enigma

ก็ลงตัวดีนิคับ ต่างคนต่างชอบสักะกก็สวิง มันเรื่องปกตินิ

ohm107

toyoumove

ข้ออ้างของการแต่งงานใหม่แปลกดี รักเด็กทั้งคู่ว่างั้น
::DookDig:: ::Grimace::

Surapitch Kittavongse

หืมมม ได้หราาา ตกหลุมรักคุณลูกกกก

จบน่ารักไปอีกกกกกก

amarin04

แนวนี้ชอบครับตื่นเต้นดี  น่าจะมีลุ้นๆมกากว่านี้หน่อย  thank