ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

เปิดมาตรงๆ ก็ดีเนื้อเรื่องเดาง่ายสบายใจ ฮาๆ

สรุปเช้ายัยเย็น ข้าวปลาไม่ต้องกินกันละ

Summermay

นึกว่าจะค่อยๆปูเรื่องเริ่มสนใจลูกอีกฝ่าย งานนี้เปิดมาโจ้งๆ เหวอเลย งานนี้น่าจะมีงานหมู่ ทำพร้อมๆกันวันหยุดนะ

ทำกันยันมืดเลยนะ 555

napram

คุณพ่อ แบบนี้ก็เสียเปรียบน่ะสิ ที่ไม่ได้มีอะไรกับคุณแม่ด้วย
คนข้างห้องน่าจะชวนมาร่วมวงด้วยจังเลยนะ555 ::Dizzy::

artboy

แบบนี้ก็วินๆทั้งคู่ คนพ่อกะคุณแม่กินเด็ก

บ้ะนึกว่าจะมีการสลับคู่

ดือ

ปกติ. ไม่พ่อก็แม่ต้องเริ่งลักหลับก่อน 
แต่มันนี้ฉีกเลย. สมยอมแต่แรก

ponous

ครอบครัวหรรษาเลยแบบ ::DookDig:: ::Confident::

สรุปเอากันทั้งวันข้าวปลาไม่กินเพลินไปๆ555

dan49

เป็นเรื่องที่น่าสนใจ ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องกระชับไม่ยืดยาดขอบคุณครับสำหรับเรื่องสนุกแบบนี้

lordcas007

นึกถึงสมัยเก่าๆเลยครับ เสียดายภาพไม่ขึ้นแล้ว อยากกลับไปไล่อ่านผลงานท่านเก่าๆมาก ขอบคุณนะครับเป็นกำลังใจให้มีผลงานแนวนี้ออกมาอีกนะครับ

Blue_Valentine13

แหวกดี  แต่จะได้กันหมดเลยไหมหน่อ

จบแฮปปี้ อยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข

thchpa2

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่

jittipat

แนวนี้มันในตำนานจริง เหมือนจะเห็นแนวนี้เยอะพอตัวแหะ

เพลินจริงครอบครัวนี้ นัวกันยับ

softjoke

ชุดแขนกุดนี่มัน ห อ ม จริงๆ
.
อ่านมาจนจบแต่ผมเงี่ยนจอนเห็นโลลิที่โผล่มาหน้าสุดท้ายซะงั้น

Russ1715

numkrieng

::HeyHey:: สนิดกันดีมากๆ

ลืมเวลากันเลย...