ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vincentzx202

แนวนี้นี่เยี่ยมจริงๆ ลูกสาวน่าฟาดมาก กูเป็นพ่อไม่ฟาดแค่ลูกหรอก
คุณลูกทั้งสองน่ารักจังเลย เย็ดกันเองด้วย

นายไข่ย้อย

สลับคู่ได้แจ่ม สบายเลยมีครอบครัว แบบนี้ ::DookDig::

สุขก่นสบายใจกันจิงๆ
อิอิอิ

ExitJrp

ชื่อเรื่องนีกว่าสลับร่าง

สลับกันมันเลยแบบนี้

biggiggog

งานนี้คงไม่แค่ไขว้กันละม้าง

ถึงจะแปลกไปซักหน่อย
แต่ก็ดูจริงใจกันดี ก็..OK
ขอบคุณครับ

siwapeeza

ตอนแรกนึกว่าจะแอบๆ ดันรูเ้ห็นกันซะได้นี่

เรียกส่าได้ประโยชน์ทุกฝ่ายนะนี่

dragoness

พอลูกชายโตขึ้น คงได้เหมาทั้งบ้านแทนพ่อแน่ๆ

ลูกชายยังชอบคุณแม่ แต่เริ่มต้นได้ดี ต่อไปเหมาคนเดียว

freelance

คือไม่มีปูเนื้องเรื่องเลยเปิดมาก็สลับกันเลยเหรอ ง่ายดีเน้อ จนาดเห็นตำตายังไม่มีอาการเลยนี้ไม่ธรรมดาแล้วครอบครัวนี้
ตำกันมั่วไปหมดโดนหย่าไปรอบนึงนี่น่าจะเป็นที่นิสัยแล้วละ

naris1423

เป็นเรื่องบังเอิญที่ลงตัวมากๆ ที่ต่างฝ่ายต่างหลงรักลูกติดของอีกฝ่าย
แถมยังอยู่ร่วมกันได้อีก แต่คุณพ่อกับคุณแม่ และลูกสาวกับลูกชาย น่าจะจับคู่กันด้วยยิ่งจะดีนะนี่

ช่างเป็นครอบครัวที่สุขสันต์จริงๆ ครอบครัวในจินตนาการเลยแบบนี้

kamenraider

polka2012

แนวนี้แปลกๆดีครับ แบบเติมเต็มกันเองในครอบครัวอ่านแล้วได้อารมณ์เสียวไปอีกแบบ ::WooWoo::

อ่านจบแล้วHappyแทนครอบครัวนี้จริงๆ ช่างเติมเต็มกันและกันได้สมบูรณ์แบบดีจริงๆ ขาดแต่คู่พ่อกับแม่ไม่ยักกะมีอะไรกัน55555

p392

สวิงแนวครอบครัว  แม่ลูก พ่อลูก  เข้าทาง เสียวทั่วครอบครัว

Filmza

ขออ่านก่อนนะครับ

โอ้โหห ทั้ง พ่อ แม่ ลูกช ลูกส พอกันทั้งหมดเลยนะครับ 555

boxser

ดูๆแล้ววินวินทั้งสองชชอบลูกกันเองซะงั้ง

edit เป็นการแต่งงานใหม่ที่โคตดี ครอบครัวสุดสันสุดๆ

Fireworks Art

ขออ่านหน่อยครับผม ::YehYeh::

Edited: น่ารักดีครับ สลับคู่กันแบบเต็มใจ ผมว่า หากเนื้อเรื่องมีหักมุมหน่อย หรือแรกๆ บางคนไม่ยอม มันจะสนุกกว่านี้
           ขอบคุณที่นำมาให้อ่านครับ
            ::Shy::

tonza221

สลับคู่ พ่อแม่-ลูก สิน่ะน่าสนใจ
Edit : อืมๆ ลูกชายแรงดีกว่าสิน่ะ