ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักสาวโคราชกับตาเฒ่าเมืองแก่งคอย

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2019, 09:08:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่าน "เรื่องสั้น" ของผมมาจนถึงตอนนี้ คุณชอบเรื่องไหนที่สุดครับ

ลุงพล x ครูเบสท์ ชอบในความน่ารัก สดใส ฉากอีโรติกหวานๆ และความรักจริงของครูเบสท์ที่ยอมทิ้งทุกอย่างมาอยู่กับลุงพล
ลุงพล x ลูกขวัญ ชอบในความใส ชอบแนวโลลิๆ หวานๆ ปนอีโรติก แบบน้องลูกขวัญกับลุงพล
ลุงพล x อีฟ ชอบในความอ่อนหวาน ความเป็นกุลสตรี แม่ศรีเรือน และฉากอีโรติกหวานๆ ของน้องอีฟกับลุงพล
ลุงพล x พิมมี่ ชอบในความอีโรติกเบอร์สุดเคล้าความหวาน ได้เห็นอีกแง่มุมหนึ่งของพิมมี่ ที่ไม่ค่อยได้เห็นนัก

Kitty Hotmail

โอ้ยยยยยอิจฉาลุงพลจริงงงงงได้เมียเด็กตลาดเลยยย

freedom-more

น่ารักจริงๆน้องพิมมี่ ดูแล้วหลงลุงพลเรามากที่สุดแล้วมั้ง ตอนต่อไปหมอพลอยซะด้วย อ้าววว

Summermay

เรื่องราวน่ารักกว่าที่คิดไว้เยอะ ลุงพลเองก็ดีนะ ดูรักเมียเห่อเมียแม้ตอนท้อง ถ้าผู้ชายเป็นแบบลุงพลทั้งหมดก็คงดีสิ ตัดที่ลุงเข้าชู้เอาผู้หญิงไปทั่วก่อนนะ อันนั้นไม่โอ 555

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  รวบรัดได้ใจความดีครับ ขอให้ทั้งคู่รักกันตลอดไปนะครับ

tdt14023

สุดยอดเลยครับในภาคแรกผมเป็นfcน้องพิมมี่นะครับผมคิดว่าคนที่จะรองรับความหื่นขั้นสุดของลุงพลได้คงมีแต่พิมมี่นี้ละครับถ้าเป็นสาวๆคนอื่นโดนลุงพลเข้าไปแต่ละครั้งก็คงอิ่มเอมอยู่ไปได้หลายวันแต่น้องพิมมี่คงรองรับลุงพลได้ทุกวันแน่ๆ5555

noonut

pooloop

เรื่องของลุงพลไม่ว่าจะรูทไหนก็น่าอิจฉาทั้งนั้นเลย โดยเฉพาะรูทนี้ น้องพิมมี่ลีลาเด็ดที่สุดเลยก็ว่าได้

gfthebc

fc น้องพิมมี่ครับ​ อยาก​ให้​เรื่อง​หลัก​น้อง​พิมมี่ก็​สมหวังจังเลยครับ​ อย่าให้เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆเลย​นะครับ​

olemantu

ถ้าเป็นคนแก่ที่เก่งได้ขนาดนั้นก็สมควรจะมีรางวัลสำหรับตัวเอง

PEE WAII