ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipopnanat

สงสัยต้อง จับ สวิงด้วยกัน ถึงจะ อยู่ร่วมกันได้  ::Hmmm::

winnythepooh

สมชาย.รัต1

ขอบคุณมากครับ  เห้อใครจะโชคดีทุกด้านเท่านายชุบเป็นไม่มี 

mongk

อัดอั้นมานานตั้งสิบกว่าวัน น้ำคงล้นร่องน้องเบียร์

Pure Pure

ณัฐชา วงษ

ตัดจบยิ่งกว่าละครไทย  แหม่ๆ ค้างคาใจ น้องพริ้งกับน้องเบียร์จะให้เข้ากันได้ยังไงละทีนี้??. 
  เรื่องนี้คนที่เสียใจที่สุดคงเป็น อร เมียคนแรกของนายชุบ ไม่น่าไปหลง ปลัด อบต.เลย

nat2oo7

จบแล้ว เรื่องนี้ เขียนได้ดีมากเลยครับ นายชุบก็ได้เมียใหม่อีกคน น้องจอยก็ได้เริ่มต้นชีวิตใหม่ของวัยเด็กกับนายกร

darthvader

ในที่สุดเบียร์ก็ถูกชุบกินสมใจ ครูวิตกลงก็เป็นประธานสมาคมเมีย
น้องจอยก็คงเหมือนน้านุ่น น้ารินทร์ที่แยกจากลุงเฉยไปแต่งงาน
สงสารแค่น้องพริ้งที่ออกหน้าออกตาไม่ได้ เพราะน้องพิมพ์นี่ผู้ใหญ่โอเคกันแล้ว

popeye

เสียน้องจอย แต่ได้น้องเบียรมาแทน
คุ้มมั่ยน้า

pakmatc13

ผมล่ะอิจฉานายชุบเสียจริงๆมีเมียใจกว้าง

Phoowadol

มารอผิดเวลาหรือว่าชุบจะจงใจ นะ
อันนี้ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ มันทำให้ชุบได้เมียเพิ่ม มาอยู่ในฮาเร็มไปเรียยร้อย. อิอิ  ครูวิก็ เมียรักนักบริหาร คนสุดยอด... จัดการทุกอย่างได้อย่างเบ็ดเสร็จ. จะหาเมียแบบรี้ได้ที่ไหนนะเนี่ย. ถึงแม้ว่าน้องพริ้งน้องเบียร์จะไม่ค่อยถูกกันสักเท่าไร. แต่เดี๋ยวให้ละลายพฤติกรรม โดยการ ร่วมสวิง3p  น่าจะได้ผลนะครับไรท์  อ่านมาถึวตรงนี้  อ้าว!?  จบแล้วเหรอเนี่ย อย่างนี้น่าจะมีตอนพิเศษ 3p ชุบพริ้ง เบียร์ ร่วมใจสานสัมพันธ์ นะครัยไรท์ อิอิ
ขอบคุณมากครับ

simcazy

เริ่มเรื่องมานึกว่าเป็นลุงกับหลานที่ไหนได้. ลุงชุบฟาดเรียบ

air111fox

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

น้องเบียร์น่ารัก ครูวิน่าชื่นชม คุณชุบน่าอิจฉา

akepong

เสียดายจัง จบซะแล้ว ต่ออีกสักหน่อยได้มั้ยครับไรท์กำลังฟินเลย