ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.15 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 16, 2021, 04:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

ถ้าแทนรู้เรื่องอิงแล้ว
เป็นผม ผมคงยัดข้อมูลให้แทนรั้ว่าอิงน่าสงสารนะ ไม่มีใคร มีแต่พวกเราที่เข้าใจ บลาๆๆๆ แทนต้องฟังอยุ่ละ
บวกกับน้องอีฟมีใจให้นิดๆ สบายเลย

finex

เดียร์ จะโดนใครจัดหนักล่ะครับ

keeper grave

แทนรู้เรื่องทั้งหมดแล้ว รวมถึงเรื่องที่อิงโดนคนอื่นโน้มน้าวให้เลิกกับต่อด้วย ผมว่าแทนเองก็น่าจะเริ่มเห็นใจอิงขึ้นมาบ้างแล้ว
ถ้าต่อโน้มน้าวให้แทนยอมรับอิงอีกคนตอนนี้ คิดว่าก็น่าจะทำได้
แต่สุดท้ายแล้วผมว่าต่อน่าจะไม่โน้มน้าวแทนเรื่องนี้อีก เพราะต่อเองก็มีความจริงใจให้แทน ไม่อยากใช้พลังกับแทนอีก (ถึงแทนจะยอมรับได้ว่าต่อใช้พลังกับตัวเองก็เถอะ)
น่าจะเป็นแทนซะอีกทีพูดเรื่องนี้อิงกับต่อ แต่จะโยงไปถึงจุดนั้นได้ยังไง จุดนี้น่าจะท้าทายผู้แต่งมาก เพราะ Character ของแทน ไม่ได้เอื้อให้ยอมรับเรื่องแบบนี้ได้อยู่ก่อน

เรื่องหนังของแทน คิดว่าคงมีหักมุมแน่ เพราะสตีฟน่าจะพยายามควบคุมต่อให้อยู่ในอานัตทางใดทางหนึ่ง
เมื่อก่อนเอาเรื่องอิงมาเป็นข้ออ้างได้ แต่ตอนนี้เหมือนทำแบบนั้นไม่ได้แล้ว เป้าหมายต่อไปคงไม่พ้นแทน

kpnttn

แปลกแฮะ แทนยอมรับกันได้ง่ายๆ เลย

โดนเปิดประตูหลังด้วยมั้ยเดียร์ แบบนี้ แบงค์กับพลจะโดนพลังอะไรด้วยมั้ยนะ

jumpman

น้องเดียร์โดนพวกมีพลังเล่นงานรึเปล่า

jackkie

นายต่อ​รีบช่วยสาวเดยร์ ปต่คงไปทันไหม​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ครับ​ถึงจะออกแนวพลังวิเศษบ้างครับแปลกดี

Lucitor

ฮาเร็มเริ่มแล้ว กับการที่นายต่อเป็นคนจริงใจแบบนี้แหละครับ

sarawoot1234567

เหมือนอีฟเริ่มใจกับต่อหล่ะ

chanky2007

อีฟมีใจแน่นอน ส่งเสริมต่อทุกอย่าง
เดียร์เริ่มกลับมามีบทบาท เดี๋ยวนายต่อคงขอเพิ่มเป็นสี่

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

wolfsburg7

คืนนี้กับแทนรออยู่ แต่เดียร์มาขัดงั้นเหรอ

Helmqwerty

แอบห่วงว่าแทนจะเปลี่ยนไปแฮะ หลังจากรู้ความจริง

wangdora29

อยากให้จบแบบฮาเร็มจังเลยครับ แต่อยากให้ฉากอิงโดนอีก

chon101

ไปช่วยด่วนเลยเดี๋ยวได้รางวัล

Abarai Renji

102030

อีฟเองท่าทางจะเริ่มอ่อนลงละ เริ่มการ์ดตกละ ส่วนแทนดูเข้าใจง่ายแบบนี้น่าจะโดนพลังช่วยหน่อยๆละ ถ้าใช้พลังตอนที่กำลังเผลอ อาจจะง่ายขึ้น inception ได้ทุกคนแน่เลย