ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:31:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tossapoln

จบแบบนี้จะให้รู้สึกยังไงดีละ เซ็งมากเหมือนเสียดายที่อ่านไปหลายตอนมาก

tantawanjames

ตัดจบดื้อๆเลยบอยอดแก้แค้นเลย น่าเสียดายครับ

watanabe

13igboss

ไม่อยากให้จบแบบนี้เลย...แล้วโอกาสที่ยอยจะได้แก้แค้นหละ เสียดายติดตามมานานหลายตอน

9toulek

รวบรัดแบบฝันสลายของคนติดตาม รอมานานแสนนาน เปิดอ่านปั๊บ รวบรัดจริงๆ

cobra888

โลกนี้คือ ละครโรงใหญ่จริงๆ ใครผู้ใดยึดมั่น ถือมั่นเฉกเช่น ที่บอยมีต่อฟ้า ก็มีแต่ทุกข์ อยู่ร่ำไป ::Orz::

qaznas

ไม่เป็นไรครับ ผมรอผู้แต่งว่างมาเขียนให้จบครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

sakdi Ontong

แบบนี้มันก็หักมุมเกินไปนะครับไรท์ ขอจบแบบที่ไรท์อยากให้จบจริงๆนะครับ อุตส่าห์ปูมาตั้งเยอะ

donki

นึกว่าจะมีการล้างแค้น จบแบบปาหมอนเอาเลยเหรอครับ

bakuryuo

จบแล้วเหรอเนี่ย เสียดายจัง จะมีรวมเล่มเป็นอีบุ๊คมั้ยครับเนี่ย 

อยากให้เอกรับกรรม แต่จบแบบนี้ก็ถือว่าดีกับฟ้าล่ะนะ

Somsaksri

55 ยังไงถ้ามีเวลาแล้ว ช่วยขุดมันเขียนต่อได้มั้ยครับ. ยังไม่ได้แก้แค้นไอ้พี่เอกเลย นะท่าน