ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 10 (พี่คนสวย)

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 30, 2020, 06:10:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aun Jirap'un

ความคิดดีนิ อยากมีแม่2คน คนเดียวสอนไม่พอ ต้องช่วยกันสอน เป้มันร้าย

gfthebc

จะ​เป็น​ไป​อย่าง​ที่​คุณ​แม่วิ​หวัง​ไว้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ที่จะ​ได้​ลูกสะใภ้​ถูก​ใจ​ หรือ​ว่า​จะ​เป็น​อย่าง​ที่​นาย​เป้​คิด​ไว้​ว่า​จะ​ได้​คุณ​แม่​สอง​คน​ แต่ที่​แน่​ๆ​ไม่​อยาก​ให้​คุณ​วิ​กับพี่​แป้ง​ไป​มี​คน​อื่น​เลย​ครับ​

wutthigai

เข้าทางวิภาหมดเลย แต่สวรรค์เป็นของเป้👍😁

donki

นอกจากคุณแม่ ตอนนี้ยังจะได้น็อคพี่สาวคนสวยอีก กลายเป็น Super Ep เลย

mspeed

ไม่น่ารอดแล้วนะพี่คนสวย แบบนี้ก็ดีนะครับ

llar

stmss

แป้งน่าจะโดนเเป้ จัดหนัก ถ้าได้แบบ สองรุมหนึ่ง จะสุดยอดมาก ลุ้นๆ

songsak

งานนี้แป้งน่าเปลี่ยนใจไปชอบผู้ชายซะแล้วมั้ง

l2acing

จัดซิครับจะได้เป็นครอบครัวสุขสันต์

aekkung

boymat

ได้จัดพี่แป้งแน่เลย โดนยาไปขนาดนั้น
แล้ววางแผนจัดอีฟอีกคนเอามาเป็นฮาเร็มเลยเป้

Lift 39279

lit260499

รอมานานเกือบลืมแล้ว เป้คงได้จัดหนักพี่แป้งนำเข้าฮาเล็มอีกหนึ่งสาว

ปิติ จิตกะพงษ์

สมกับการรอคอยจริงๆครับทั้งตื่นเต้นทั้งลุ้นว่าทั้งคู่จะไปถึงจุดหมายปลายทสงของอารมณ์กันแบบไหน Edit:ถึงฝั่งฝันไปตามๆกันทั้งแม่,ลูกกับสาวแป้งและคนอ่านด้วย ฟินนน