ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DidoS

ท่าทางจะไม่ได้โดนแค่อ.ฝ่ายปกครองคนเดียวแน่ ผอ.น่าจะมาร่วมด้วย

alaaum

เสร็จคุณครูแน่ แต่ครูจะพาไปพบโลกใหม่รึเปล่านี่สิ

Edit อ้าวๆ ติดใจเข้าซะแล้ว

mummebufa

แนวนี้คือโดนจารยล้างสมองขัวร์จบแล้วนักเบสบอล

ติดควยอาจารย์ไปแล้วววว เผลอๆได้เป็นนักเบสบอลแต่ต้องไปหาภรรยาใหม่ เพราะเด็กสาวอยากได้แม่งอย่างอื่นที่ไม่ใช่ไม้เบสบอล

สวัสดีค้าบ

เริ่มต้นก็อ้างปกป้องแฟนกันทั้งนั้น แต่ยังไม่เคยมีคนไหนไม่ติดใจของ ผู้ใหญ่เลย

สุดท้ายก็จบที่การหลอกตัวเอง ว่าทำเพื่อแฟนสินะ อยากรู้ว่าต่อไปจะจบแบบไหน แฟนจับได้ หรือ mind break แตกไปเลยแบบหลายๆเรื่อง

liverpool35

หวังว่าจะเลิกได้นะ จะได้ไม่เจ็บตับมาก

EDIT ติดใจแล้วมันเลิกยาก  หวังว่าแฟนจะจับไม่ได้นะ

thelegendary29

แววใสๆแค่ตอนแรกล่ะมั้ง5555

Edit ติดใจอาจารย์ไปเรียบร้อย ที่นี้ได้โดนเอาจนท้อง กว่าจะถึงตอนจบของเรื่อง

Noproblemman

มาแนวนี้ ไม่รู้เป็นไง
โดนจนติดใจทุกทีเลย

โดนซะขนาดนี้คงจะกลับมายากแล้ว
งานนี้โคจังเตรียมทำใจได้เลย
ขอบคุณครับ

eakarat

ถ้าเป็นตามที่ผมคิดน่ะ นางเอกจะต้องติดในครูแน่ๆเลย แล้วก้อเป็นไปตามคาดโดนมีข้ออ้างเพิ่ม

folk234

มีแววติดใจแทนของอาจารแทนละ

edit: เนื้อเรื่องแบบนี้ เตรียมบอกลาโคจังได้เลย

Kingkong Keang

มาแนวนี้ ต้องช่วยแฟนแล้วยอมเพื่อไปต่อเด้อ
ntr แบบนี้ติดใจนะหนู เผลอๆมีลูกกะจาร์อ้วนแน่

ddcc

ไม่ใสละว้อยยย5555 พวกนี้นี่ก็ชอบโจ๋งครึ่มกันจริง ไม่ครูเห็นก็ยามเห็นละวะแบบนี้ ฮึ่ย ::Angry::
ไอ้แม่ลูกตอนสุดท้ายมันอะไรรรรรรร๊ ว่าแต่ผช.นั่นใคร โคจังหรอ ทำไมหล่อ55
ปล. จิโตเสะปลอดภัยเถอะ เพี้ยง!

123199

ติดใจแน่ๆ ลองโดนลีลาผู้ใหญ่แบบนี้

เด็กสาวยิ่งน่สรักมาก อยากเป็นแบบนี้บ้างเลย

masterbunny

คนที่ฉันชอบจะต้องได้ไปโคชิเอ็นนน !!!! 555 ได้ผัวแน่เธอจ๋าา

รอจิโทะเสะ อยุ่เหมือนกันส่วนตัวก็เดาว่าไม่น่ารอด NTR แน่นอนแต่เดาว่า จิโทะเสะคงไม่ mind break ตั้งแต่ตอนที่ 2 หรอก หึหึ รออ่านยาวๆ หลายๆ ตอน

Tdestiny

แนวใสๆไม่มีอยู่จริงสินะ555

ความฝันนี้มีราคามากยิ่งนัก

อ่านตอนแรกยังขนาดนี้ ตอนต่อไปนี้เตรียมตับไว้ก่อนเลย เดี๋ยวพังแน่

aminoclan

แนวรักใสๆจริงด้วยๆ  ::Horror::

จริงๆตอนแรกก็มาแนวเดิมๆละนะ ต้องดูตอนต่อๆไปว่าจะผูกเรื่องให้น่าติดตามไหม //แต่ลายเส้นแกนี่แจ่มแมวจริงๆ